Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

school of law

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by EJay, May 21, 2012.

  1. E

    EJay JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Gharama za mwaka wa school of law ni sh.ngapi?
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    School of law ya chuo kikuu gani? Vitivo vya Sheria sasa vyaitwa School of law vyuoni.Kama ulimaanisha Law School of Tanzania(na si School of law) basi ada tu ni 1570000 pesa za kitanzania. Gharama nyingine ni juu yako...
     
  3. E

    EJay JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante mkuu,kwa kunifahamisha kwa hilo!
     
  4. j

    jeromyeddy New Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama wauliza school of law ya UDSM ni vyema ukaingia mtandaoni na ku-download prospector yao ipo itakusaidia kwa taarifa nyingine pia
     
Loading...