Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholaship?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nguchiro, Jul 15, 2011.

  1. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF wenzangu naomba mchango wenu wa mawazo na msaada kwa manufaa ya wengi wenye mpango wa kujiendeleza kielimu, naomba kwa mwenye kufahamu namna mtu anaweza kuomba scholarship na kupata anifahamishe tafadhali,nawasilisha
     
  2. S

    Sweetlove Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nahitaji sana nijue hzi mambo.ingawa ukigoogle unapata bt mi huwa sielewi na wanatoa mostly kwa Phd.
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,646
    Likes Received: 3,906
    Trophy Points: 280
  4. l

    len Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. U

    Upanga Senior Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ok this very helpful
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Asanteni sana wadau mana pia nilikua nahitaji sana huu mpango,kwa kweli naenjoy sana hapa Jf na shukrani kwenu nyote mnaoenndelea kutoa msaada kwa kile mnachokijua,be blessed all.
     
  7. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawashukuru sana wadau kwa msaada wa mawazo, ngoja tufanyie kazi mawazo mliyotupa,God bless u
     
  8. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi wanaJF wenzangu naomba mnijuze zaidi kuna baadhi ya balozi kama ubelgiji,uholanzi nk kwa hapa Tz nasikia zinasaidia kusomesha graduates, naomba kujua huwa muda wa maombi unakuwa lini na wanataka uwe na sifa zipi,ntashukuru kwa mawazo mtakayonipa,asanteni
     
  9. MAKULILO

    MAKULILO Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Fungua link hii Hatua za kuomba nafasi za masomo ughaibuni utaweza kusoma interview niliyofanya na Mwananchi kuhusu ni hatua zipi mtu azipitie kuweza kupata scholarships. Na pia unaweza kuniandikia hapa makulilo@makulilofoundation.org ukiwa na details za grades, program inayofikiria nikupe ushauri ufanyaje

    Unaweza pia kupitia sites zangu, just google MAKULILO utasoma

    MAKULILO
    California
     
  10. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [MAKULILO]Fungua link hii http://www.mwananchi.co.tz/magazines/33-maarifa/3780-hatua-za-kuomba-nafasi-za-masomo-ughaibuni.html" target="_blank">Hatua za kuomba nafasi za masomo ughaibuni</a> utaweza kusoma interview niliyofanya na Mwananchi kuhusu ni hatua zipi mtu azipitie kuweza kupata scholarships. Na pia unaweza kuniandikia hapa <a href="mailto:makulilo@makulilofoundation.org">makulilo@makulilofoundation.org</a> ukiwa na details za grades, program inayofikiria nikupe ushauri ufanyaje Unaweza pia kupitia sites zangu, just google MAKULILO utasoma
    MAKULILO
    California

    thank you so much for the advice ntakutafuta
     
Loading...