Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarships zinapatikanaje?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr.creative, Aug 10, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana jf naomba mwenye details kuhusiana na title above!
     
  2. l

    len Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. MAKULILO

    MAKULILO Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwanza ni vyema tujue kwa ujumla unapenda kupata scholarships za fani zipi, na pia kwa level gani? Yaani kama ni Bachelor, Masters au PhD....Pia ni vyema kujua una elimu ipi na matoeko yako kwa ujumla ili uweze kupewa ushauri.

    Ukijibu maswali hayo nitakuwa in a position ya kukujulisha kukupa ushauri inakuaje.

    Au unaweza kuniandikia hapa makulilo@makulilofoundation.org kwa ushauri wa bure.

    MAKULILO
     
Loading...