Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarships ya ICT kwa Watanzania mwaka wa masomo 2012

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KWELIMT, Jul 7, 2012.

  1. K

    KWELIMT Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari wanaJF!

    Naomba radhi kwa kupost thread hii kwenye jukwaa hili.

    Ila nimatumaini yangu kuwa itawafaa na wengine wanaotafuta kazi hasa nafasi za masters .

    Fungua hii link kwa for more details
    Tanzania Scholarships



    Ahsanteni
     
Loading...