Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarships Mexico

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mjasiria, Feb 16, 2012.

  1. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Serikali ya mexico imetoa scholarships. Gonga hapa

    Sasa wakuu, ningeomba kwa wale walio na uzoefu na Mexico wamwage hapa ili tusije kuingia choo cha kikeni.

    Shukurani.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hamna cha msingi ka utaimudu biashara ya kusafirisha unga pindi uendapo au urudipo nyumbani tz safi hakuna uzoefu zaidi ya huo.
     
  3. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu unaweza kumwaga data zaidi. Unajua ni vizuri tukasaidiana hapa mkuu, kama hatuwezi kupeana dili na hela ni bora basi tukapeana hata taarifa za msingi ambazo zinaweza kutusaidia wote.
     
  4. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    unamaanisha nini ukisema kuingia choo cha kike?
     
  5. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu Zanta huo ni msemo wa kawaida tu kwa siku hizi ambao unamaanisha ni kukosea sana ambako hakutarajiwi katika hali ya kawaida. Tupe mauzoefu yako sasa.
     
Loading...