Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

scholarships maalum kwa watanzania kusomea mambo ya ICT

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by elmagnifico, Jul 7, 2012.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    kama kicha cha habari kinavyoeleza hapo juu. hii scholarship imetolewa na na TANZANIA COMMUNICATIONS REGULATORY AUTHORITY.
    kama wataka jua zaidi kuhusu hii scholarship na scholarships nyingine gonga hapa. Scholarships for African Students
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    thanks...sijui kama haya mambo ya teknohama yanawafuasi wengi kama ya siasa?
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hili tangazo la zamani wamishapatikana hata kama deadline bado
     
Loading...