Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarships in U.S.A and CANADA.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Konzogwe, Mar 26, 2009.

  1. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah, mzee una hatari..Yaani umewapa USD 45 kwa minajili ipi?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kifupi umeliwa.....pole sana!
     
  4. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    eti wanadai ni za postage,handling,adminstration and file evaluation.
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Du mkubwa, wewe unataka Scholarship, tena kuapply hiyo scholarship unalipa hela? ya nini? Mkuu naona utakuwa umeliwa!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pole sana nadhani utakuwa mwalimu mzuri kwa wenzako!
     
  7. M

    MUME WANGU Member

    #7
    Mar 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh...unakumbuka shuka kumekucha.....sasa si bora ungeuliza kabla ya kuwapa hiyo $45..

    $45 unaweza kufanyia mambo mengi weekend dar.
     
  8. M

    MUME WANGU Member

    #8
    Mar 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imetulia
     
  9. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,226
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kwa kifupi hiyo $45 imeshaliwa, sijawahi kusikia kuwa kuna pesa yoyote ile inatakiwa kwa ajili ya postage. wewe huna pesa ya kusomea halafu hapo hapo wanokupa pesa wanataka uchache kwa ajili ya postage.
     
  10. k

    kapuchi Senior Member

    #10
    Mar 26, 2009
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani nyie kina mtindio wa ubongo na masamilo,badala ya kumsaidia mwenzenu nyie mnamkatisha tamaa.

    kwanza hamjamjibu suali lake.ameuliza je hawa watu ni trustful au vipi, nyie mnamwambia ameliwa maana yake ni nini.

    mlichotakiwa nikupitia hiyo link na kupata taarifa zilizomo ili mjue kwa nini ametuma hizo dolla 45 huko.

    inawezekana kabisa ni kwa ajili ya application alizopeleka.mbona hata hapa nchini ukipeleka application forms unatozwa na kisindikizio chake.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuliwa maana yake those guyz are NOT trustful....unaomba scholarship unaingia gharama tena weee vipi bwana Ijumaa bado....
     
  12. epigenetics

    epigenetics JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2009
    Joined: May 25, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    I think it is a SCAM. Kwanza angalia quality ya website. It looks so amateur.
    Tuwe waangalifu ktk hizi dili za chapchap.
    Ninakumbuka kwa Michuzi kuna scholarship za OPEC zilitangazwa, lakini ukiangalia website, it looked suspicious.

    Tafuta chuo ktk nchi unayotaka kwenda halafu angalia kama wanatoa scholarship to international students. In most cases if they don't, they do give a link to government agencies which fund their students.
     
  13. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,226
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hakuna hata siku moja ukaomba scholarship alafu ukaombwa application fee. Au hao jamaa ni ma-broker tu wanakula pesa yako alafu ndio wanakupa link ya kuomba scholarship kama hii Grantfinder
     
  14. Violet

    Violet Member

    #14
    Mar 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawaida hulipi chochote!!
     
  15. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    ofcourse yes,ni brokers.Ukisoma web yao wanasema after sending the $45,they'll send to you a list of colleges,universities consisting itinerary etc.
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kumbe watafanya kazi ya kukuletea list ya...Mimi nilidhani kuwa hiyo kazi hata wewe ungeweza kuifanya..

    Kama ni hivyo, bado upo mbali sana na ku-secure funds for your education mkuu!
     
  17. 3

    3ddl3 New Member

    #17
    Apr 15, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkubwa ninavyoelewa mimi ni kuwa ili kupata application form ya chuo chochote,ni lazima ulipe application fee,ambayo huwa ina range kuanzia 45$ hadi 60$,kwa sababu kabla hujaomba scholarship lazima uwe admitted ktk chuo husika,na kuapply unaweza kwenda online ukalipa kwa credit card au ukadownload pdf form ukijaza na ktk kuipost unakiwa uipost pamoja na cheque au au bank statement ya kiwango husika,kwa hiyo siwezi kusema kuwa imekula kwako au vp unachotakiwa kufanya ni kuverify kama hao jamaa uliowatumia ndo wahusika halisi au sio.usikatishwe tamaa na maneno ya watu.endelea kufuatilia taratibu kamilisha process zote zinazotakiwa.mimi mwenyewe nafuatilia ishu hizo so tunaweza kuwasiliana tusaidiane na kama ukipata nipe info.shwari
     
  18. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,239
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Sometimes ni vizuri kama mnawasiliana na balozi kwanza kabla hamjafanya malipo ya aina yoyote. Zipo scholarships nyingi ambazo ni scam. kama upo bongo basi nenda kwenye balozi za canada na marekani utapata maelezo mazuri zaidi kuliko kujiingiza kwenye mkenge kama huu. Balozi kawaida huwa zina taarifa za scholarships mbalimbali zinazotolewa katika nchi zao. Ni ushauri tu.
     
  19. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Uhalali wake umelala mikononi mwako ila it sounds awkward. US wana tabia hii sana ila kama ni sehemu nyingine kuwa very doubtful.
     
  20. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2009
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wapendwa jamaa kaliwa hiyo ni sawa je atapata wapi schoolarship? huo ndio msaada kwa mkulima mwenzetu! mtoto wa mzawa na mzalendo wa nchi huenda $45 aliuza mihogo yake tumpe msaada kwa wenye uelewa wa mambo hayo
     
Loading...