Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarships at jacobs university bremen-germany.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Vitendo, Feb 17, 2012.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau wote waliomaliza form six wanaotaka kwenda kupiga DEGREE au kwa wakuu wanaotaka Nondoz za Masters,chuo hicho kipo poa sana na kinatoa fedha ya kutosha(Almost utasoma bure)..na kwa sasa wamepata kufahamu na kuiamini A-LEVEL ya Tanzania,baada ya vijana wa Kitanzania kwenda hapo na kufanya mambo ya uhakika...
    Tuchangamkie hapo....
    kumbuka kufanya SAT I&II,TOEFL or IELTS.
    Inspiration is a Place | Jacobs University
    ingia kwenye hiyo site,soma na uone walivyo.
     
  2. m

    mahmoud abbas Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2nashukuru sana ila deadline yao ni lini?mbna ujatuambia
     
  3. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ingia kwenye hiyo site,kila kitu kimeandikwa kwa uzuri kabisa....
     
  4. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vijana mliomaliza form six changamkieni hii kitu jamaa wanakubali applications hadi mwisho wa mwezi wa 5.
     
  5. knaan

    knaan Senior Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Me nasoma pre university zanzibar university namaliza mwezi wa 7 .je nitaweza kuapply vipi?
     
  6. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  7. m

    mahmoud abbas Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah..bro nimecheki kupitia izo blog zao ila naona kichina kaka inshort fomu zao kupitia online sijaziona so utanisaidiaje kijana wako kwani 2nataka 2kapige machuo pande izo
     
Loading...