Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

scholarship

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MUME WANGU, Mar 26, 2009.

  1. M

    MUME WANGU Member

    #1
    Mar 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana jamii,.

    Niko hapa university of dar namalizia kozi yangu ya school of law, baada ya hapo ningependa kwenda kusoma masters nje ya nchi ili niweze kujifunza maisha,utamaduni na mazingira totauti na Tz, kama kuna mtu anayefahamu ni wapi ninaweza kupata scholarship ya masters tafadhari anifahamishe.

    Asanteni
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kabla sijachangia chochote umeolewa?
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mods mbona mnaruhusu offensive nicks?
    alazimishwe kubadili huyu.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Comedian hebu fafanua kidogo!

    Asante
     
  5. M

    MUME WANGU Member

    #5
    Mar 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuna scholarships ambazo hazisupport couples, sasa kama una mke ama mume unaweza jikuta unatengana na familia yako....ndo kiini cha kutaka kujua tuanzie hapo!
     
  7. M

    MUME WANGU Member

    #7
    Mar 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jadili mada
     
  8. M

    MUME WANGU Member

    #8
    Mar 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo inakuhusu nini sasa.
     
  9. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    kabla ya kukupa link ungesema ni mwaka gani ambao ume-plan kwenda kusoma nje ya nchi??
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jibu ndiyo ama hapana ....then kama kweli wahitaji ushauri tutaanzia hapo!
     
  11. M

    MUME WANGU Member

    #11
    Mar 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa mwaka huu.
     
  12. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    cheki na hii link
    Grantfinder
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Inamhusu kwa sababu anataka kukupatia msaada utakao kufaa, sasa kama wewe umeolewa na unaonekana unampenda mume wako hata kumtumia kama ID yako hapa akikupa mchongo wa scholarship ambazo hazitolewi kwa watu waliolewa si atakuwa amepoteza muda wake? Vipi umegombana na Mr nini mbona unakuwa mkali?
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Inamhusu kwa sababu anataka kukupatia msaada utakao kufaa, sasa kama wewe umeolewa na unaonekana unampenda mume wako hata kumtumia kama ID yako hapa akikupa mchongo wa scholarship ambazo hazitolewi kwa watu waliolewa si atakuwa amepoteza muda wake? Vipi umegombana na Mr nini mbona unakuwa mkali?
     
  16. M

    MUME WANGU Member

    #16
    Mar 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Sasa wewe na yeye mnauhusiano gani?..

    Jadili mada
     
  17. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,733
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
  18. M

    MUME WANGU Member

    #18
    Mar 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru The farmer na Belinda asanteni sana.
     
  19. M

    MUME WANGU Member

    #19
    Mar 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  20. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    hii hapa ambayo mie pia nimeapply kwa US$45 lakin napata shaka sijui ni SCAM!..Tushirikiane kutafuta uhakika,otherwise iko bomba.....Http://www.aeedot.com
     
Loading...