Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarship

Discussion in 'International Forum' started by Radio Producer, Apr 4, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wajamen naombeni msaada!
    Natafuta scholarship nikasome majuu! ni kama EURO 15000 jumulisha na matumizi yote! nifanyeje?
    Asante.
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa kupata shule. Kati ya vikwazo vinavyofanya wengi tushindwe ni mshiko tu,
    ni tatizo kubwa hasa kwa vyuo vya ulaya....
     
  3. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kidogo hujaeleweka, lakini wewe unataka ukasome nini na kwa hatua gani????
     
  4. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Step Number 1

    Peleka Post yako Jukwaa la Elimu


    Step Number Two

    Kuwa muwazi unataka kwenda kusoma nini
     
Loading...