Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarship za Postgraduate vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mad Max, Oct 30, 2012.

  1. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Wakuu habari? Naombeni niwasilishe swali kwa niaba ya wengi. Nauliza mwenye any updates za postgraduate scholarship nchi yoyote. 7bu wengi tunapenda kuendelea na masomo baada ya hii shaada ya kwanza sema financially hatupo safi. Kwa mimi ndio nipo mwaka wa mwisho bsc applied geology, udom.
     
  2. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    jaribu ku google scholarship-position zipo kibao
     
  3. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Kaka nimetry naona blogs mbalimbali, ila wanakuzungusha tu hawakupi link ya kueleweka. Kwa fano kuna mshikaji amepost link za kufollow, ndio kama ameniongezea uzito wa tatizo. Nilikua naomba alie na link ya kuaminika
     
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nimemaliza medicine muhimbili 2yrs ago nataka scholarship ya Internal Medicine mwenye info naomba na mimi pia wakuu
     
Loading...