Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarship za kusoma nje

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nzedanze, Jul 19, 2011.

  1. nzedanze

    nzedanze Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau naomba anaye fahamu website zinazojihusisha na utoaje wa scholarship za kusoma masters nje anianikie hapa jamvini.......!
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,515
    Likes Received: 1,702
    Trophy Points: 280
    cheki advance-africa.com, hii ina scholarship info kwajili ya waafrika...fungua afu subscribe..utakua unapata scholarship information wakati wote zinapojitokeza.
     
  3. nzedanze

    nzedanze Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkubwa......!!
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Pia jaribu kuwa mtundu ku'search google zpo nyingi sana.
     
  5. F

    Firdous Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Google knows everything!!!!
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    google ernest makulilo,,utapata
     
  7. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 590
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ucpate tabu ndugu yangu,we GOOGLE TU....
     
  8. l

    len Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
  10. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
  11. jasirimali

    jasirimali Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si ukasome Open University. Mastaz zipo pia. Au Muslim University Morogoro.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwa nin umemdirect huko?
     
  13. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa hapa bwana uende nje wakuzingue na scholarship zao uanze kuwa ombaomba kama jamaa zetu wa Moscow
     
  14. jasirimali

    jasirimali Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata ningem'direct Msumbiji pia ungeuliza. Open kwa sababu ni nje ya wilaya yake, na Muslim Morogoro kwa sababu ni nje ya mkoa wake. Unless afunguke na kusema ni nje ipi anamaanisha yeye.
     
  15. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,381
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Google.
    Sio lazima kutafuta scholarships za nje ya bongo, unaweza pia ukacheki za hapo hapo bongo pia kama ujuavyo kuna universities za kumwaga kila kona ya Tanzania, unless unataka kuongeza schedule ya kupiga box.
     
  16. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,515
    Likes Received: 1,702
    Trophy Points: 280
    Unajua muuliza swali anaishi wapi? Ni vyema kumsaidia kwa kutumia common sense...kama ameulizia scholarship za kusoma nje, ni dhahiri alimaanisha nje ya Tanzania.
     
Loading...