Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarship za China: Majina yamechakachuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Lambardi, Aug 12, 2012.

  1. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,572
    Likes Received: 2,073
    Trophy Points: 280
    Wana JF naomba msaada wenu mwenye kujua utaratibu wa kupata scholarship za china kupitia wizara ya elimu.

    Maana nimepata official email toka China kuwa nimepata nijiandae kwa safari document zitakuja soon; Nimeenda wizarani wanasema jina langu halikurudi.

    Nashangaa niko njia panda naomba msaada!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Wanataka kukuchakachua hao ebu waforwadie email uliyopata kutoka china,kama wakikataa itisha press conference uwaumbue hao mabazazi washenzi sana hao mie mwenyewe walinichakachua scholarship za china wakamchukua mtu ana div 2 ya 10. Khaaaa wakati mie nina one ya 3 na kulikua hakuna mtihani wanaangalia max tu!
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo mbona kawaida sana. Ilibidi utumike kupitia vyeti vyako na kuandika concept note ili nafasi ipatikane.
     
  4. o

    olng'ojine Senior Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana ndugu yangu...mie walitaka kunifanyia umafia nikawazidi akili kwani nilikua na jamaa alikua huko akanifowardia list nzima tuliochaguliwa, niliprocess visa na kupata e tikect masaa 5 kabla ya ndege kuondoka. Hata wachina wameshtukia kuwa watz wanachakachua majina.
     
  5. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kujuana,ubinafsi na rushwa kunasababisha vijana wakose haki zao ambazo walistahili nakusihi endelea kufuatilia ndugu!
     
  6. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mh! China? simu feki, redio feki,TV Feki, magari feki, mataili feki, piki piki feki, vipi kuhusu elimu nayo si f...i? kama wamekuchakachua achana nao apply nchi nyingine wanaotoa elimu bora.
     
  7. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    China wanatoa elimu feki kwani miongoni mwa madr pale Moi waliofanya operation kichwa badala ya mguu na mguu badala ya kichwa walisoma China na baada ya kutimuliwa hapo Moi wapo huku mawilayani na kwenyewe ni bure kabisa achana na China kama unataka elimu bora na sio bora elimu.
     
  8. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    samahani mkuu! Ww uliomba lini?
     
  9. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe check sirname za watakaofanikiwa kupata ndo utajua kama walichakachua ama hawatachakachua, majina yetu ya akina Kapufi, Mwanakatwe, Saanane, Nkalandu hutayakuta utakuta yale mengine ya akina ---- malizia mi sitaki kwenda Mabwepande kutoa series nyingine na magazeti mengine yafungiwe
     
  10. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Wajulishe wachina wenyewe kwa maandishi ukinukishe kama noma na iwe noma
     
  11. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Ukiendelea na kukurupuka bila ya kutafakari, utakosa mengi yenye tija kwako. Soma thread tena.
     
  12. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wasiliana na hao waliokutumia email haraka iwezekanavyo, wakupatie documents zote e.g. admission, scholarship grant letter, then nenda ubalozi wa China nchini uka-state kesi yako (naungana na anayesema ueleze vyote ikiwemo harufu ya kuchakachuliwa-liwalo na liwe)...wakati huo huo huko ubalozi ikiwezekana uanze process za kupata study permit...ukizubaa ndo hivyo atapewa mtu mwingine!Nchi ishauzwa, ukizubaa ndio wanapewa nafasi yako watu wengine, watoto wa kina fulani, na wakienda huko wengi wao wanaboronga tu!
     
  13. m

    mzambia JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi mwenyewe ilinitokea mwaka jana hawa akina mama kibaya hawa jamani cjui kwa nini wanafanya hivi?
    Lakini saa hizi nimeghairi sitaki tena kuusikia ujinga wa gov scholarship ni bora nigoogle tu.
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,572
    Likes Received: 2,073
    Trophy Points: 280
    Asante sana kwa ushauri inatia hasira sana jamani;ngoja nijaribu kufuatilia kuanzia chuoni na ubalozini nione inakatisha tamaa ndugu zanguni!
     
  15. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,358
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    pigana mjomba,magamba ndo stahili zao hzo kubebana hata kama ni vilaza,fuata ushauri wa wachangiaji,utafanikiwa,uzuri wake wenyewe china wanakutambua,sasa kuna nn hapo
     
Loading...