Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarship za China 2012 Majina Lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Lambardi, Jun 16, 2012.

  1. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Wana JF naomba kwa anaejua ni lini majina ya waliopata scholarship za china yatatolewa,tafadhali!!
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Wana JF naomba kwa anaejua ni lini majina ya waliopata scholarship za china yatatolewa,tafadhali!!
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Wana JF naomba kwa anaejua ni lini majina ya waliopata scholarship za china yatatolewa,tafadhali!!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Ukiona kimya ujue watu hatujui.
     
  5. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu uliomba scholarship ya kusoma nini?
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Niliomba kusoma Masters of Finance..naona kimya sana na muda waenda!
     
  7. Sashel

    Sashel JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Majina yatatoka tar 31 mwezi July...vuta subira
     
Loading...