Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarship south Africa - Ushauri

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Njaa, Mar 20, 2012.

  1. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Hello wakuu

    Nimepata scholarship fulani ambayo ipo kwenye project fulani kule south Africa (University of Johannesburg), sasa mshiko wenyewe ni Rand 5500 kila mwezi kwa ajili ya malazi, chakula, matibabu na mambo ya kibinafsi. Kwa wale wanaojua mambo ya South naomba ushauri, je huu mshiko unatosha kuishi na kufanya masters south? Maana mshahara wangu utakata hapa Bongo na familia yangu itaendelea kunitegemea.

    Please nishauri vyema nisije nikaingia kwenye choo cha kike, (1Rand = 200 Tsh)

    Nawakilisha.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa haraka haraka tu,ingawa cjawah kufika SA bt kiasi hcho cha pesa nahisi ni kidogo sana kwa kuishi tena nchi ya ugenin!
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwani wewe unaonaje? unaweza kuafford hiyo 1.1m kila mwezi? jua kama course duration ni exactly 1yr utahitaji around 13.2m
     
  4. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,448
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Unaweza kwenda kisha ukapata na kibarua huko S.A na maisha yakaenda.Mi nimesoma kule nikipata rand 2500 kwa mwezi na nilipo maliza masomo nimerud bongo nina house 2 nzuri. Ili upate kazi tempo usiwe ni Muathirika wa HIV.Utapeta NENDA
     
  5. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Like! Hii ndio njia nzuri ya kutoa nasaha!
     
  6. P

    Ptz JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumbe inawezeka kusoma huko na kufanya kazi?
     
  7. K

    Korosho Senior Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 131
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    R5500 zitakutosha wewe binafsi kuishi maisha ya kawaida kwa malazi ,chakula na usafiri. Utaweza kupata nyumba nzuri kwenye sehemu nzuri (sio uswahilini sana) lakini pia sio kwa vibopa.

    Kama familia itakuwa inatukutegemea 100% then R5500 hazitoshi.

    NB: Kupata kazi SA ni kugumu sio kama UK au US, na pia shule yake ni ngumu. Hivyo itakubidi ufunge mkanda kikweli kweli.
     
Loading...