Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarship! Scholarship!! India 2011/2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by RUSHAMAWE, Jan 15, 2011.

  1. R

    RUSHAMAWE Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wanaohitaji kusoma India kupitia scholarship za ICCR kwa mwaka wa masomo 2011-2012, tembelea http//www.hcindiatz.org/education.asp!! hizi ni scholarship za uhakika zenye masharti mepesi....mimi pia niko India kupitia scholarship hizi!! kwa ushauri zaidi ntaweka mawasiliano yangu baadaye!! ALL THE BEST!!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    hata ukiwa Tanzania unaweza kufa jamaa zangu. Kama mtu upo willing and able just apply and dont scare. Ni kama mm wakati nilipofaulu kwenda kusoma Tanga niliambiwa kuwa kuna wachawi kibao ukikanyaga gunzi barabarani linakumind but nilivyoenda Tanga kulikuwa hakuna kitu kama hicho hakuna wachawi wal mchawi wala mtoto wake mchawi so guys the same apply to this. Kama huamini ni pm i will tell you many things an situation about abroad.
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    a very useful info, nshagonga ka-thanks to Rushamawe :)
     
  4. P

    Princesscheusi New Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks for the link. continue to keep us posted
     
Loading...