Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarship petroleum engineering -udom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by WaituWaitu, Sep 28, 2012.

  1. W

    WaituWaitu Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mnakumbuka kuwa wizara ya nishati na madini ilitoa udhamini wa elimu kwa wanafunzi 10 watakaosoma petroleum engineering UDOM lakini hadi hivi sasa sijasikia tetesi kuhusu waliofanikiwa kupata huo udhamini naomba anayefahamu au mwenye tetesi anijuze kupitia hili jamvi
     
  2. M

    Mpendawali Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vuta subra kjana!!wizara ya nishati na madini watakaa na udom kuchagua hao wa2 10 mwez october!!so nahc mpaka twnd chuo ndo majina yatatolewa
     
  3. m

    mkonya Senior Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ah wanaangalia vigezo gani
     
  4. M

    Mpendawali Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kulingana na tangazo lao m2 awe amepga pcm o pgm na kwaufaulu wa C kwnda mbele
     
Loading...