Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarship opportunities ughaibuni

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MAKULILO, Aug 10, 2011.

  1. MAKULILO

    MAKULILO Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    SCHOLARSHIP OPPORTUNITIES UGHAIBUNI

    Habari zenu ndugu wadau

    Ni matumaini yangu mu wazima wa afya na familia zenu. Nina tangazo la kuwasaidia watu kuhusu mambo ya elimu ya juu na udhamini wa masomo hayo ughaibuni.

    Kwa wale wote ambao wanatafuta nasafi za kusoma elimu ya juu na kupata udhamini, huwa nina huduma ya kuwasaidia watu wanaotoka nchi zinazoendelea. Msaada wangu ni wa taarifa (Information) za scholarships, na pia ushauri wa nini mtu ufanye na vitu gani uandae ili uweze kuwa mshindani na kuinuka kidedea. Huduma hii ni BURE 100%.

    Mimi binafsi ni mfano dhahiri wa watu walionufaika na Scholarships. Nimeshapokea (i) Fulbright Scholarship (30,000 USD to teach at Swahili and African Studies at Marshall University, West Virginia 2008/2009), (ii) Rotary Ambassadorial Scholarship (24,000 USD to cover living expenses for 12 months of my MA Peace and Justice Studies at University of San Diego in California), (iii) Joan B Kroc Peace Scholarship (36,000 USD to cover tuition and fees for my MA Studies). Kwahiyo nimeshapokea zaidi ya dola 90,000 USD. Na sasa najiandaa kwa scholarship ya PhD in Conflict Analysis and Resolution ambayo itakuwa kubwa zaidi. Na si kwamba nina bahati, la hashaÂ…ni kujua taratibu zitakiwazo na kuzifanyia kazi kwa juhudi zote.

    Nina uzoefu wa zaidi ya miaka 4 katika kutoa ushauri na taarifa hizi za scholarships. Maelfu ya watu wamenufaika na taarifa hizi. Ninapenda kutoa wito kwa watanzania wengi kupambana na kufuatilia maana ushindani ni mkubwa.
    Jina langu ni Ernest Makulilo (MAKULILO, Jr.). Kwa kuweza kupata taarifa za scholarships unaweza ku-google MAKULILO au kutembelea moja kwa moja kwenye blog yangu na forum yangu. Tembelea
    1. MAKULILO SCHOLARSHIP BLOG www.makulilo.blogspot.com
    2. MAKULILO SCHOLARSHIP FORUM www.scholarshipnetwork.ning.com hapa kwenye Forum hii kuna nafasi ya kuwa MEMBER ambapo mpaka sasa kuna zaidi ya members 2281. Unapokuwa member ni kwamba kila ninapo-post taarifa yoyote ile ya scholarship inakuja moja kwa moja kwenye e-mail yako na kuweza kuifanyia kazi. Pia unaweza kuuliza swali lolote kuhusu mambo ya scholarship na ukapata majibu yako bila usumbufu. Hivyo nenda kwenye sehemu ya SIGN UP na jiunge.
    3. MAKULILO SCHOLARSHIP SHOW www.youtube.com/makulilofoundation Hapo utaweza kuona videos mbalimbali zenye msisitizo wa mambo ya msingi ya scholarships
    4. MAKULILO SCHOLARSHIP FOUNDATION www.makulilofoundation.org
    5. MAKULILO SCHOLARSHIP FACEBOOK www.facebook.com/makulilo.scholarships
    6. TWITTER www.twitter.com/scholarshipssss Follow Scholarship Forum on Twitter to get scholarship updates
    Unaweza pia kusoma baadhi ya interviews zangu kuhusu hatua za uombaji scholarships hapa MWANANCHI (CLICK HERE) na BLOG AWARDS (CLICK HERE)

    Kwa maswali au ushauri, wasiliana nami kwa E-Mail makulilo@makulilofoundation.org Na kwa wale ambao watakuwa wanataka kuongea nami wanaweza kunitafuta kwenye skype, username yangu ni makulilo1 na pia kwa simu tutawasiliana na nitakupa namba ya simu endapo mtu akiihitaji kuongea kwa simu direct.


    View attachment 35161
    MAKULILO
    California, USA
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe sana Mkuu
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    good makulilo
     
  4. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ntakutafuta kaka!
     
  5. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mungu akubariki. Mimi pia nahitaji msaada wako
     
  6. H

    Hute JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,516
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    bro asante sana kwa link hizi, Mungu akubariki. nimeipenda sana hiyo Notre Dame unversity, na naomba Mungu mwaka kesho au ule ujao nikasome huko phd. asante sana.
     
Loading...