Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

scholarship maalumu kwa watanzania.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by elmagnifico, Jul 7, 2012.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    kama kicha cha habari kinavyoeleza hapo juu. hii scholarship imetolewa na na TANZANIA COMMUNICATIONS REGULATORY AUTHORITY.
    kama wataka jua zaidi kuhusu hii scholarship na scholarships nyingine gonga hapa. Scholarships for African Students
     
  2. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hatupotezi muda kuomba scholarship mlizoshachaguana tayari,
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    Hili ndilo tatizo hasa la watanzania wengi... Kuna scholarship zilikuwa zinatolewa na university flani U.K kwa ajili ya watanzania watano kila mwaka lakini kwa kuwa watanzania wengi wana mawazo kama yako hakuna waliokuwa wana apply mpaka wakaamua waifute.
     
  4. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sababu mfumo umeshaharibika kubebena kwingi,
     
Loading...