Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarship kwa watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ishengomaf, Feb 12, 2010.

  1. ishengomaf

    ishengomaf New Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Mar 6, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nimekutana na hii blogu inaitwa http://tanzaniascholarships.blogspot.com/
    ni blogu ambayo iko dedicated kutoa taarifa za scholarship zinazowahusu watanzania.
    Ni vizuri kuwa na watanzania ambao wananapenda maendeleo ya elimu kwa kuanzisha blogu mbali mbali kama hizi.
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni post ya kwanza lakini nzuri. Karibu jukwaani
     
  3. Katoma

    Katoma Senior Member

    #3
    Feb 12, 2010
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. w

    wisdom11 Member

    #4
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank you
     
Loading...