Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarship kwa Watanzania, Westminster University U.K

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kivumah, Dec 6, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii Nimeitoa ktk JayDee Blogspot kama ilivyo.
    Mnao-Qualify kazi kwenu kuomba.


    Ndugu zangu watanzania, chuo cha Westminster kilichopo katikati ya jiji la london, UK, kila mwaka kinatoa scholarship kwa watanzania kusoma degree ya kwanza na ya pili bure (unalipiwa ndege kwenda london na kurudi Tanzania, maradhi, chakula, ada yote na kila mwezi hela ya matumizi).

    Tatizo hizi habari tukipata hatupeani, mwisho nafasi kama hizi zinafutwa chuoni maana hamna wanaoziomba. Mi nilifanikiwa kuipata kupitia rafiki yangu, nami nimekuwa naitangaza na ntaendelea. Hii nafasi itasaidia kubadilisha maendeleo ya watanzania na Maisha yao kiujumla.

    Link hiyo chini inamaelezo yoote. Deadline ni mwakani April, so kama upo interested, tumia mda huu kudownload form za kuomba chuo, ukipata chuo, then unaomba scholarship, maelezo yapo kwenye website yao
    University of Westminster - Shaping the future of your professional life
    link: Tanzania - University of Westminster

    source: ladyjaydee.blogspot
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Asante sana Mkuu kwa taarifa hizi
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mbona wamesema deadline ni april 2009?achen fix bana.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhh ????!!!!!
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu uwe unasoma vizuri kilichomo ndani sio kusoma juu juu tu, ndio maana tunaambiwa Watanzania ni wavivu kusoma.
    Soma hapa chini:

    Scholarships for Tanzanian students
    The University of Westminster offers a Tanzania Scholarship which is awarded jointly with International Students House. To apply you must be from Tanzania and hold an offer for a full-time Masters degree at the University.
    Wewe ulipo soma na kutoa Conclusion ni hapa:

    [TABLE="width: 0"]
    [TR]
    [TD="align: left"]Commonwealth Shared Scholarships[/TD]
    [TD="align: left"]Available to citizens of developing commonwealth countries for Masters programmes. NB: The application deadline is 30 April 2009.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tena mmmh kubwa rocky. Vya bure huwa vinasumbua kuvipata. Kama haupo njema kifedha bora usiombe.
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,457
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    kumbe hapo inaonesha 2009?
     
  8. M

    Mapunda Alex Jr New Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo inakuwaje kwa form six leaver because matokeo huwa yanachelewa kutoka hapa Tz
     
  9. benisrael

    benisrael Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jamani mi nina cheti cha diploma ya mambo ya kilimo tena kizuri tu (distintion) ninatamani kwenda kusoma nje ya nchi naomba msaada.
     
Loading...