Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarship in Ireland

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Serendipity, Jun 16, 2009.

  1. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna hii scholarship inaitwa Irish Aid Training programme, Ni ya siku nyingi sana, Ila nadhani watanzania wengi, labda, hawaifahaamu. Namba ya watanzania wanao kuwa enroled kwenye hii scholarship ni ndogo sana ukilinganisha na nchi nyingine. Linki yake ni Irish Aid Fellowships
    Kwa maelezo zaidi nenda ubalozi wa Ireland, opposite Golden Tulip Hotel. Uzuri wao hawazingatii sana kigezo cha umri, kuna watu wana umri 45-52yo na wamepata hiyo scholarship.Hivyo Ndugu zangu watanzania tuchangamlie hizi opportunities!
    I can assist any one(free of charge) for more information if you have any doubt!
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Thanks for the useful info

    Mas
     
Loading...