Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scheduled Maintenance

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Mar 5, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 5, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Heshima zenu wana JF!

    Kuanzia kesho tunatarajia kuwa na marekebisho "Makubwa" ya JF ikiwa ni pamoja na mabadiliko kadhaa kwa ufanisi zaidi wa majukwaa yetu.

    Tunaweza kwenda "offline" kwa muda wa masaa 6 hadi 12 kwa siku ya Jumamosi ama Jumapili ili kuweza kupitia posts zote na topic zote na kuweza kuzipangilia katika mpangilio sawa.

    Tunatambua ugumu wa kazi hii na tunaomba uvumilivu wakati wa week end hii ili kuweza kuweka majukwaa yetu katika hali nzuri.

    Juma lijalo tutakuwa na matengenezo mengine ambapo tutakuwa tunahamisha baadhi ya data za JF kuelekea kwenye servers zetu nyingine tatu ili kuweza kuongeza loading speed ya JF ikiwa ni pamoja na mirroring ya JF kwa servers zetu za Tanzania ili kuwasaidia wanachama wetu walio Tanzania kuipata JF kwa speed nzuri zaidi.

    Once again, kazi hii itakuwa ngumu na itahitaji umakini mkubwa katika kuitekeleza, tunaweza kufanya kila kitu JF ikiwa inaendelea na mijadala lakini haipendezi wakati wa maintenances kadhaa kuiacha on kwani baadhi ya watu watakereka.

    Tunawashukuru kwa ushirikiano na tunaomba uvumilivu wakati wa kazi hii ngumu tunayotarajia kukumbana nayo.

    Sikitiko langu: Kuna baadhi ya posts zitaondoshwa wakti wa mapitio ya majukwaa yote na hasa zile ambazo zitaonekana hazina manufaa kwa jamii yetu.

    Ahsanteni
     
  2. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu tumekupata,Tunakutakia kila la kheri,Ukielemewa usisite kuhitaji msaada wetu TUPO PAMOJA.
     
  3. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mkuu Invisible, hakuna haja ya kusikitika kama unaona posts hazina manufaa kwa jamii yetu. Ila sijui utatumia vigezo gani kulifikia hilo?. NAWATAKIENI KAZI NJEMA KATIKA KUIBORESHA JF.
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Mar 5, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu, kulifikia hilo itatubidi kumwomba Mwenyezi Mungu atupe hekima ya kung'amua kipi chema kwa jamii yetu na kipi hakifai.

    Nina imani baada ya kupitia kila kitu na kukiweka sawa wadau wengi (si wote) watakubaliana nasi kuwa kazi itakayokuwa imefanyika imefanyika kwa busara kubwa. Kwa uweza wa Mungu tutafanikisha mkuu.

    Ahsante kwa wishes
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kazi njema mkuu......maslahi ya taifa mbele....
     
  6. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2009
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,295
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ndugu Mfumwa, unaonaje kwa wale ambao tuna kihelehele cha kutuma post wakati hatuchaangii ndio kikawa kigezo namba moja? Kazi njema Invisible
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    KILA LA KHERI BABA! tunakutakia ufanisi mwema EEH BABA?!
     
  8. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu invisible, nawatakia kila la heri kwenye hiyo kazi ngumu. Naamini Busara na hekima za kimungu zitawaongoza ktk utekelezaji wa hilo zoezi GUMU kwa manufaa ya jamii yetu ya Tanzania.
     
  9. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 433
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mkuu

    Tumekupata kila la kheri, Mungu atawezesha yote
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Thank you Mkuu Invisible and all Administration crews. Naamini ulipumzika vema juzi na sasa una nguvu tele na moral juu. Mungu aendelee kukupa nguvu na moyo wa kuitumikia Tanzania kupitia JF na nyinginezo. At least wale ambao wanashinda JF week ends watapata nafasi nzuri kwa couples wao or marafiki na kids (kama wapo)!!!! All the best!
     
  11. O

    Ogah JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    All the best Invisible na timu yako
     
  12. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu Invisible, Nakutakieni kila la heri katika kazi hiyo nzito. Mungu akujazeni hekima na busara katika utekelezaji wa kazi hiyo. Nina imani, baada ya maboresho hayo JF itakuwa "The Best Home of Great Thinkers". Idumu JF na wawezeshaji wake!
     
  13. K

    KGM Senior Member

    #13
    Mar 5, 2009
    Joined: May 21, 2007
    Messages: 186
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nawatakia kazi njema, na Idumu Jamiiforums.

    Hivi kule kwa Mwanakijiji hatuwezi kujisitri kipindi hicho?. Samahani kama nitaonekana napiga debe ila tu nilitaka tuendelee kuchangamuka na kujuzana yanayoendelea duniani na hasa BONGO
     
  14. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Mkubwa Thanks for Infomation tuanze kutafuta sehemu za kwenda wikiend
    Kazi Njema
     
  15. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na atutafutie shughuli mbadala ya kufanya sasa...:):D:)
    Familia itafurahi sana kwa kupata attention this weekend....haya ni maradhi...:D
     
  16. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Kuna watu humu ndani sijui wataenda wapi?
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wa kwanza ni mimi maana weekend mimi uivuta kitandani nimelala maana sijui nende wapi.
    Any way Invisible maintanence ni muhimu tu, na lazima yafanyike nitavumia na nitashinda nimelala hatakula sintakula labda nitakula usiku tu. Hii yote ili nisikumbuke kwamba natakiwa JF
     
Loading...