Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scene zingine za movie balaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Sep 20, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jionee mwenyewe...

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Halafu huyu si mke wa mtu?
     
  3. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    yupo kazini hapo mkuu...

    kama mi na wewe twaweza kuwa na wake zetu wanafanya kazi huko...halafu kuna majamaa yanawamendea...kama wasipokula basi unadhani hata kunawa watashindwa????? wapi mkuu watashikwa makalio na vingine hata kama hawapendi..na hawatoshitaki popote..nani atawaamini hata wakishtaki...

    kuna yule mama wa kizanzibari Laila Rashid nadhani alikuwa TAMWA kabla ya huyu mama Ananilea Nkya..aliwahi kumshtaki bosi wa TACAIDS jenerali mmoja mstaafu...sijui hata ile kesi iliishia wapi....

    ndiyo mambo ya kisasa hayo...ndiyo sababu wazee wetu enzi hizo walitengeneza mfumo dume ambapo wanaume ndiyo walitoka kufanya kazi na wake zao kukaa majumbani kuhudumia familia...

    siku hizi familia zinahudumiwa na mafulbeki na baba ana kimada ofisini kwake na mama ana kibuzi ofisini kwake....wakirudi kila mtu kachoka baada ya shughuli za mchana kutwa na ile ya lunch break!!!!!!!!!!
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmh!!!!!
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,763
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
  6. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
  7. M

    MFILIPINO Senior Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya mambo wabongo hawawezi lazima wa do, wazungu they can and they take as a profession mfano JADA kwenye movie ya JASON LYCS
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Niliwahi kuangalia hii movie dah! nikajifikiria hivi hata Will Smith anapocheki anaichukulia kuwa ni kazi au namna gani vipi??
     
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na waoaji tuna kazi,midege mingine hailiki we unajifanya kuirukia kama ukiwa na wivu kama wa njiwa ipo siku utajikuta unabembea kwenye kamba bila kulazimishwa na mtu.
     
  10. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sawa wanweza chukulia kama proffesional, je inakuaje wengi wanakutana kwnye movie halafu wanadate au kuoana bada ya hapo?(angalia idadi ya actors walio oana baada ya movies) nadhani nao ni benadamu kuna tabia za kila aina ndani ya Hollywood haswa ukisingatia wengi wahawa ma stars ndio alikau na maisha magumu ya ku struggle waku follow their dreams , wengi wamelal kwnye magari yao wengi wali kuwa wana waiting tables wengi walisha kua gigolos ,hookers na escorts ,mfano Charliez Therone ali lipiwa one way tikect kwenda holywood hukua kiwa ame lost kipesa sasa je ,binadamu kama wana anapo kua kwney scene za mapenzi je hawawezi tamaniana na kupeana number kisiri?
     
Loading...