Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ScanLink likitoka Mwanza kuja Dar lapinduka Gairo - Morogoro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bill, Aug 26, 2009.

  1. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Taarifa zinazoingia hivi punde ni kuwa Basi la SkyLink toka Mwanza kuja Dar limepinduka muda si Mrefu maeneo ya Gairo, likiwa limevuka kidogo eneo hilo. Mtoa habari anasema watu wengi wamefariki na wengi kujeruhiwa wakiwa katika hali mbaya.

    Tafadhali Jeshi la Polisi na wadau wengine mlio karibu mjitokeze kwenda kuokoa jahazi na kuwasaidia Wahanga.

    Tuendelee kupeana updates
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duhh hii mbona hatari sana
     
  3. T

    Tajiri Mtoto Member

    #3
    Aug 26, 2009
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani mkuu, uelekeo wa hili basi ni Dar - Mwanza au Mwanza - Dar?
     
  4. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hii ni too much!! wahusika wawajibike.
    Poleni sana wafiwa na majeruhi!!
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    soma heading kwanza
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nini kinachoendelea kuhusu hizi ajali kila siku? ni barabara mbovu au ni madereva wazembe? inasikitisha sana kuona watu wanapoteza maisha kila siku kutokana na ajali za mabasi.najua kwamba ajali ni kazi ya mungu lakini nadhani kuna uwezekano wa kuzipunguza kama watu husika wakiwa makini.nawatakia pole wafiwa wote na majeruhi nawaombe mpone haraka sana.
     
  7. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kafara? uzembe? rushwa? hii inaonyesha upande wa pili wa athari za ufisadi ....miundo mbinu mibovu na isiyoendana na wakatietc etc

    Eh Mungu utunusuru na dhahama hii!
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli ... Ajali mpaka lini?

    Speed Governor ... hazikusaidia

    Speed Chat ... hizi ni mashine za rushwa

    Vehicle Inspection ... mashine za rushwa

    Sasa majuzi tumeambiwa

    Bus inayotembea zaidi ya masaa 12 lazima ikaguliwe kabla ya kusafiri tena! Hili linafanyika?

    Pole waiofiwa na waliojeruhiwa wapone haraka
     
  9. T

    Tajiri Mtoto Member

    #9
    Aug 26, 2009
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kigogo,
    The reason I'm asking, kwa muda huu sio rahisi kwa basi litokalo Mwanza kuwa limefika Gairo, vinginevyo liwe limetoka jana, but ni muda ambao most likely utakuwa maeneo hayo if coming the other way.

    NATOA POLE KWAWOTE WALIOFIKWA NA JANGA HILI..
     
  10. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni jana tu ITV wameonyesha kipindi maalumu cha ajali za barabarani na jinsi zinavyoligarimu taifa hasa katika nguvu kazi.

    Katika kipindi hicho JK ametoa wito kwamba wanaosababisha hizi ajali wafungiwe maisha kuendesha magari, na si hivyo tu na hata adhabu ziwe kali mpaka kifungo cha maisha maana kwa kweli wote tuna kuwa ni ni majeruhi watarajiwa...

    Nadhani namuunga mkono JK kuwa sheria zetu zifanyiwe marekebisho na kuweka adhabu kali sana.
     
  11. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu asante sana kwa taarifa ila neno WAHANGA nadhani umelitumia vibaya.
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tajiri Mtu Mzima,

    Mabasi yanayotoka Mwanza au Ziwa Magharibi uwa yanapambazua either Dodoma au Morogoro. Kwa hiyo yawezekena kabisa SkyLink ili-LALA Dodoma na kudamka kuja Dar es Salaam na nikitizama muda yawezekana ilikuwa imefika Gairo. There are chances kuwa Bus lilikuwa lina "Mechanical fault" na ndio maana liko nyuma sana ya "ETA".
     
    Last edited: Aug 26, 2009
  13. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Basi limetoka Dar kwenda Mwanza na sio Mwanza kuja Dar.
    Nimepewa taarifa na jamaa yangu ambaye yuko ktk basi aneniambia basi hilo walikuwa wanaongozana tangu Ubungo na hapo Gumira kuna ajali 2 hiyo ya Basi ambalo hadi sasa wmeshaopowa maiti 8 na zoezi linaendelea. na mbele kidogo kuna ajali nyingine ya basi ya abiria na lori la mafuta ambapo kwenye hiyo ajali pili ya lori na basi kuna majeruhi tu hakuna watu waliopoteza maisha.
     
  14. S

    Sutta New Member

    #14
    Aug 26, 2009
    Joined: Apr 10, 2007
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha kwa kweli. Tunaamini ni mapenzi ya Mungu.
     
  15. D

    Dawson Member

    #15
    Aug 26, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napajua hapo mahali gari lilipo angukia wala hakuna kutafuta mchawi nani hapo, hiyo sehemu lami imekosewa mvua kidogo lami inateleza na polisi wanalijua hilo na wausika TANROAD wanalijua yani mvua ikinyesha kidogo tu hiyo sehemu magari yanaangukaga sababu si nyingine ni uzembe wa watendaji polisi wenyewe wanajua wakiona manyunyu tu wanatangulia kupima sababu lazima gari itaanguka, yani mi hii itakuwa ajali ya tano kuisikia ajali ikitokea hapo niliona shabiby inaanguka kwa macho yangu achana na magari madogo si kwamba wausika hawajui watakwambia fungu halijatoka, Hivi kuna nini nchi hii kila mtu kuwa mwanasiasa siasa mpaka kwenye maisha ya watu
     
  16. killo

    killo JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Doh...! Hii hali tutaondokanayo lini sisi watanzania, eeh mungu tusaidie.

    Maana wenye majukumu na hili inaonyesha hawana habari nalo, kutwa kucha rushwa tuu ndo la muhimu kwao. Ooh nilitaka kusahau, na kununua latest cars kwa comfort zao binafsi huku watanzania tukitaabika kwa mikasa mingi ya ajabu ajabu...

    Kinachouma zaidi ni pale linapotokea jambo basi wao ndo ooh kuanzia sasa tutafanya hivi kudhibit hili na lile...

    Mi naomba kuuliza, hawa watu inamaana hawajui kazi yao mpaka itokee maafa ndo wajue mbinu za kuepuka ili lisitokee tena??? nimechoka mimi na ujinga huu


    Mwenyezi mungu Awalinde majeruhi wapate kuweza kupita wakati huu mgumu
    Kama kuna wafiwa nawapa pole wote, Na Mwenzi mungu aweke roho za marehemu mahali pema
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    BornTown,

    Hapo ni Dumira au Gumira? Sikumbukiki vizuri Dar-Dom road, lakini sijawahi kusikia kituo kinaitwa Gumira...
     
  18. K

    Kinnega Member

    #18
    Aug 26, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo ungependa kujaribu kurekebisha "kazi ya Mungu"?

    Unataka kupangua mipango ya Mungu?

    Tazama imeandikwa, kazi ya Mungu haina makosa.

    Piga magoti tumkemee pepo mchafu aliyeingilia roho na nafsi yako asubuhi ya leo.

    Ifahamike, Mwenyezi Mungu ndio ameua hawa watu.

    Kwa maana Mungu wetu mwenye upendo ni serial killer.

    Akikupangia siku ya kifo, anakupangia na ajali ya kukuadhibu as you go.

    Point is, Mungu hahusiki kwenye mi ajali yetu ya kizembe hii. "Kazi ya Mungu" my foot!
     
  19. E

    Edmund Senior Member

    #19
    Aug 26, 2009
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama ni kweli basi hatari, MABASI ya kisasa kiboko Mwanza-Gairo masaa manne.
    Labda zinafungwa INJINI ZA NDEGE itabidi polisi wakague na hilo pia
    Poleni sana wafiwa na majeruhi mpate nafuu mapema
     
  20. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wote.

    Suluhisho la kupunguza ajali ni: kuboresha miundombinu hasa alama za barabarani; kuongeza adhabu kwa madereva, wamiliki wa magari ya abiria na askari wa usalama barabarani wasiofuata maadili ya kazi zao; kukagua mara kwa mara ubora wa magari; na kusimamia kwa ukali ratiba za mabasi.

    Ni ujinga kuendelea kuona watu wasio na hatia wanakufa hovyo mara kwa mara kwa ajali!
     
Loading...