Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scandnavia nusura iue abairia kwa moto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FDR.Jr, Mar 8, 2010.

  1. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    taarifa toka njia panda ya mzumbe pale morogoro ni kwamba basi la scandnavia la kwenda mbeya limewaka moto likiwa na abaria wote garini. Hakuna aliyepoteza maisha.

    Chanzo cha habari amesalimika kwa kuruka dirishani akiwa na wenzake wengi.

    Wenye network nzuri moro tupatieni maendeleo
     
  2. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    he hivi kumbe haya mabasi bado yapo, maana hii njia ya dar/moshi/arusha siyaoni kabisa.
     
  3. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yapo na miongoni mwa abairia wake ni watu wenye hadhi ktk jamii, mmoja wa wahanga wa leo ni mke wa mheshimiwa waziri.....,,,,, wa pale kitonga
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Du! .. bora salama.
    Wahanga poleni!.
     
  5. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mungu wote wametoka salama... tumelia ya kutosha hivi karibuni
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huko soko lao lilifunikwa na Kilimanjaro Express ......
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mabasi yameshachoka hayo,
    wayafanye daladala hapa mjini badala ya kuyapeleka masafa marefu.
     
  8. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    " Mungu Yupo Nao"
     
  9. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2010
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wachukue brand za mchina tu sasa
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,956
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    poleni sana wandugu, moto sio kitu cha mchezo
     
  11. M

    Msharika JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haya mambo ya vyombo vya usafiri yanatia shaka. Nchi hii watu mahiri kama Mrema(wa zamani) kukaripia mambo awapo tena. SASA ukiwa umefunga mkanda kwenye basi kisha moto ukatokea itakuwaje, jingine liliwaka pale ubungo majuzi. Polisi watasema liliwaka halikuwa na speed gavana.
     
  12. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hii inakuwaje huku kwenye siasa?
     
  13. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Basi la Scandnavia lateketea kwa moto
    • Abiria 21 wanusiraka kifo

    na Ghisa Abby, Morogoro

    WATU 21 wamenusurika kifo baada ya basi lenye namba za usajili T 641 AGA aina ya scania la Kampuni ya Scandnavia lililokuwa likitokea jijini Dar es Salaam kwenda mkoani Mbeya kuteketea lote kwa moto eneo la Melela Kibaoni.

    Akizungumza na waandishi wa habari katika eneo la tukio jana, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Morogoro, Thobias Andengenye, alisema chanzo cha basi hilo kuungua moto hakijajulikana mpaka sasa.

    Kamanda Andengenye alisema tukio hilo lilitokea Machi 8 mwaka huu majira ya saa 4.30 asubuhi katika eneo la Melela, wilaya ya Mvomero.

    Alisema basi hilo lilikuwa likiendeshwa na dereva John Steven (45) mkazi wa Yombo Vituka, Dar es Salaam ambapo aliongeza kuwa abiria wote waliokuwemo walinusulika kifo baada ya kutokea madirishani.

    Kamanda Andengenye alisema baadhi ya mizigo ya abiria iliteketea kwa moto huku mizigo michache ikiokolewa na wasamalia wema.

    Baadhi ya abiria waliozungumza na waandishi wa habari, walisema tangu wakiwa standi ya mabasi Msamvu walianza kusikia harufu ya moshi wa kitu kama kinaungua, lakini waliona ni kawaida tu wakaamua kuendelea na safari.

    Walisema walipofika eneo la Melela waliona ghafla moshi ukifuka na baadaye moto ukaanza kuwaka kwa nguvu na ndipo walipoanza kuokoa maisha yao kwa kupita madirishani.

    Wakati huo huo, watu watatu wamefariki dunia mkoani hapa, akiwemo kijana aliyetuhumiwa kuiba vyombo vya nyumbani zikiwemo sufuria za wali na maharage kupigwa na wananchi wenye hasira huku mwingine akiangukiwa na jiwe akichota maji mtoni.

    Kamanda Andengenye alisema tukio la kwanza lilitokea Machi 5 mwaka huu majira ya saa 11:00 jioni katika milima ya Kiegeya kitongoji cha Kitundu kijiji cha Kiegeya tarafa ya Magole wilayani Kilosa ambapo mwanamke Joyce Mwehanga (37) alifariki dunia baada ya kuporomokewa na mawe wakati akichota maji mtoni huku mvua ikiendelea kunyesha.

    Alisema katika tukio jingine, lililotokea Machi 7 huko Misufini kijana mmoja aliyefahamika kwa jina moja la Mazoea anayekadiriwa kuwa na umri wa kati ya miaka 25 na 30 alipigwa na wananchi wenye hasira na kufariki dunia baada ya kutuhumiwa kuiba vyombo mbalimbali vya ndani ikiwemo sufuria la wali na maharage.

    Katika tukio jingine lililotokea Machi 7 katika eneo la Kidatu wilayani Kilombero mwanafunzi wa darasa la kwanza, Fred Benfred (11) alifariki dunia baada ya kunaswa na umeme katika dimbwi la maji ambalo lilidondokewa na waya zenye umeme.

    Source: Mtanzania daima
     
Loading...