Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scandinavian Express ni wakala wa mabasi mengine au? Watu wa Mbeya tupeni mawazo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jimba, Jun 25, 2010.

  1. j

    jimba Member

    #1
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF,
    Ni kama mara mbili hivi kukutwa na tatizo la usafiri ninapotumia mabasi ya scandinavia especially location ya mbeya. Cha kwanza gharama ya usafiri kwao ni kubwa kulinganisha na hali ya mabasi yenyewe, hilo si neno! jambo lenyewe ni kwamba, hata wakijuwa kuwa kwa siku ya safari basi halitokuwepo kuna umuhimu gani wa kuwakatisha watu ticket na kuwapa mabasi mengine na hali wakijua gharama zao na mabasi waliyofaulisha hazilingani? Huu si ni utapeli kama si wizi? Hii tabia inachukuliwaje na watu wa mbeya na kwingineko kwenye mambo kama haya?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jun 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Hivi haya mabasi bado yapo?
     
  3. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Scandinavia ilishakuwa-declare bunkrapt - ipo chini ya liquidator!
     
  4. a

    asagulaga Member

    #4
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiyo kampuni ilishapoteza umaarufu wake na utendaji wake uko mashakani sana. Ukitaka kusafiri na usafiri usio wa uhakika endelea kutumia mabasi mazuri ya zamani ys scandinavia express.
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Nilisikia kuwa wamesimamisha kabisa huduma kote nchini
     
  6. bona

    bona JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kuna mabasi mengi tu mkuu its time kuacha ukiritimba wa kung'ang;ania basi fulani, kuna watu akiwa anaenda stand yeye ni toka nyumbani kashajua anaenda kupanda basi gani madhara yake ndio hayo! fika stand, chagua basi zuri safiri, kwa sasa kila njia mabasi ni mengi sana nadhan huna haja ya kukata ticket kabisa
     
Loading...