Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scandal ya mgao wa vyandarua.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Diana-DaboDiff, Jul 9, 2010.

  1. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwezi uliopita tuliambiwa vyandarua vitagawiwa bure kwa watoto wote wenye umri wa mpaka miaka mitano na zoezi hili lingeanzia mkoani Dar.Kumekuwa na malalamiko mengi magazetini na kwenye TV maeneo mengi kutogawiwa na sehemu zingine vichache sana kugawiwa.Ninapoishi hamna aliepata na baada ya kuuliza kina mama wengi nao maeneo yao hawajagawiwa au wachache sana kupata.Hivi kuna mtu hapa anaejua idadi ya vyandarua viliokusudiwa kugawiwa mkoani Dar?
    Kuna kesi kama mbili za wenyeviti wa mitaa waliokutwa na vyandarua wakiviuza kwa wenye maduka.
     
  2. k

    kiuno Member

    #2
    Jul 9, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bongo tambarare
     
Loading...