Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scan this and see what happens!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 20, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    Well.. u will not believe what happens once u scan this!!! funny!!!

    majeruhiqrcode.png
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    yaani ni-print kwanza ndo niscan?au unazungumzia ku-scan using ant virus
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    tumia simu yako ya smart phone kuscan hiyo "barcode" ya aina yake
     
  4. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    dah umeniacha hapa Mzee MM, nini kinatokea
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu ya kwangu mimi 'kitochi' fanya msaada!!
     
  6. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    si ungesema kinatokea nini, muda wa kuscan upo wapi?
     
  7. Fredrick Ishengoma

    Fredrick Ishengoma Verified User

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi uwe na smartphone, pamoja na app ya kuscan barcodes, then ukiifungua hiyo app ukiscan QR_CODE ya Mzee Mwanakijiji hapo, unapata message ifuatayo:

    rockcitym@gmail.com
    Agiza Nakala yako sasa
    Agiza nakala ya kutabu cha "Majeruhi wa Mapenzi"
    Riwaya ya M.M. Mwanakijiji. Mitaani kitauzwa kwa Tsh.18,000. Ukiagiza mapema utapata kwa punguzo la 15%.
    Send email to:klhnewa@gmail.com
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Dah!!......
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280

    duh.. kama ni "muda" kuscan kitu kwa simu basi uvivu umevalishwa kilemba!
     
Loading...