Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sayari zipo 8 na sio 9

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Nondo, Jan 21, 2012.

  1. N

    Nondo Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nipo kwenye kikao cha wazazi shule ya msingi, kuna mwalimu amesema kwamba mitaala siku hizi imebadilika mitaala ya zamani inasema sayari zipo 9 ila mitaala ya sasa hivi inasema sayari zipo 8. Hili swala mwalimu alilizungumzia baada ya mzazi mmoja kusema wakati mwingne swali analijua lakini mtoto wake amekoseshwa and vice versa
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    so tukusaidie nini!!!
     
Loading...