Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sayansi ya hali ya hewa haiaminiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uliza_Bei, Oct 26, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nikifuatilia utabiri wa hali ya hewa kwa muda wa miaka 10 sasa lakini nimeamua kuacha kuuamini baada ya utabiri wake mwingi kutokuwa sahihi. Watakuambia Tabora kutakuwa na mvua na vipindi vya jua! Mara kutakuwa na upepo mkali baharini! Na mvua za mafuriko walizotutangazia hadi sasa tusione,badala yake jua kali. Labda waseme radar ya Mramba wanayotumia haifai: vinginevyo nimeacha rasmi kuwaamini: nawaona watabiri tu kama shehe Yahaya alivyokuwa. Waje waseme kwanini tuwaamini.
     
  2. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bado ulikua unawaamini hawa jamaa! Mwaka huu unaweza kuwa na jua kali sana kwa sababu utabiri wao huwa kinyume wala usihangaike mkuu
     
  3. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawanana lolote hawa,they are just being used by the Freemasons to create fear among the people,shame on them.(Quote,"Nimekuwa nikifuatilia utabiri wa hali ya hewa kwa muda wa miaka 10 sasa lakini nimeamua kuacha kuuamini baada ya utabiri wake mwingi kutokuwa sahihi. Watakuambia Tabora kutakuwa na mvua na vipindi vya jua! Mara kutakuwa na upepo mkali baharini! Na mvua za mafuriko walizotutangazia hadi sasa tusione,badala yake jua kali. Labda waseme radar ya Mramba wanayotumia haifai: vinginevyo nimeacha rasmi kuwaamini: nawaona watabiri tu kama shehe Yahaya alivyokuwa. Waje waseme kwanini tuwaamini.[/QUOT
     
  4. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Alaa kumbe wewe ulishaachana nao kitambo...nimechelewa lakini nimeamua tayari
     
  5. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
     
  6. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Siyo Waongo hii ni Natural Science ambayo kila tukio lina Explanation hapa ni Fizikia na Mathematics calculations Mnaoidharau Meteorology ni Vilaza wa Masomo ya Science na misingi yake. Hawaelezi kwa misingi ya Super Natural ya S. Yahya
     
  7. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aiseee babaangu hawa jamaa huwa wanaona mbali wanacho tabiri kitatokea mwaka 3 ijayo
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa ni elimu ya kweli, uzuri wa Tanzania ni kuwa hatupo kwenye eneo lenye matukio sana, lakini kwa nchi za ulaya na marekani hiyo kitu ya kutabiri hali ya hewa ni serious sana na ndio maana kila saa kwenye habari zao lazima waonyeshe hali ya hewa kwani huwa inabadilika kila muda
     
  9. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Sema sayansi ya hali ya hewa kwa Tanzania haiaminiki...nchi zingine inafanya kazi tu...tujiulize kuna nini Tanzania?
     
  10. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    They always dont get right, baada ya kutafuta kwanini mnaanza kuwatetea, sababu utabiri sahihi ulitakiwa kuzingatia errors na assumptions zote. Wamewataka watu wachukue tahadhari ya mvua kubwa kumbe wanaamanisha jua kali sasa mnataka tusiseme sababu hatujui hisabati na fizikia.

    Mbona nchi nyingine wanapatia, kipindi fulani nilikuwa nagunga nyundo Delhi na huko ndio nilijifunza umuhimu wa utabiri wa hali ya hewa manake sometimes unaambiwa kesho kutakuwa na ukungu mpaka saa nne msitoke na ndege hazitotua halafu inakuwa kweli ngoja huku uone, sio Dr. Mhita wa Dr. Kijazi balaa tu.

    Hawa jamaa wangekuwa effective wangeleta faida kubwa sana kwa sekta ya kilimo, leo hii wakulima wanalia hasara kila mahali kutokana na kujua ni aina gani ya mazao wapande wapi na kwa wakati gani. Matokeo yake watu wa kibaha wanalalamika mahindi yao yameungua kwa jua.
     
  11. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    anayetoa utabiri 90% inakua kinyume chake huku mathematics na physics anazo bomba ndo unasema wasioamini ni vilaza au kilaza mwenyewe unayeendelea kuamini vitu ambavo havitokei japo vinasemwa!,kujua kwamba wanakosea wala haihitaji kujua physics na hesabu kama unavodai prof.wa hesabu na physics.
     
Loading...