Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Say goodbye to the computer mouse?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Okuberwa, Jan 6, 2012.

  1. Okuberwa

    Okuberwa Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    THE DEMISE OF THE COMPUTER MOUSE?


    It's hard to imagine a computer you can control with your eyes, but the technology exists and should be available on store shelves in the next couple of years.

    Swedish company Tobii, a pioneer in eye tracking technology, has come up with a way to control the screen of a laptop or desktop with your eyes that's actuate within a quarter of an inch.

    The technology was first made available to people with handicaps, but it's progressed and will soon be available to the general public.

    Pretty soon you can read e-mails with your hands behind your head, scrolling up and down with your eyes. Or if you're playing FIFA soccer you can decide where to shoot the ball by looking at the upper left corner of the goal.

    Source: http://www.news.bbc.co.uk/1/technology/7508842.stm
    WebmasterWorld News and Discussion for the Web Professional
     
  2. HT

    HT JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    vitu vingine hivi useless. Mkono ndio wenye kazi ya kutenda sio macho....karibu katika dunia ya uchovu na msongo!
     
  3. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa huku kutafutiana kansa.
     
  4. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    yaani macho yawe yanafanya kazi badala ya mikono tena kwenye computer? itawezekana kweli? ngoja tuone
     
  5. i

    iMind JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Najaribu kufanya imagination nawezaje ku place cursor somewhere na jicho sipati picha. I guess haitakua maarufu
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Sikulaumu.
    Wahitaji elimu tu
    OTIS
     
  7. Okuberwa

    Okuberwa Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utasemaje kuhusu mabomba ya maji ambayo ni automatic? huitaji kufungua tap, unachofanya ni kuelekeza mikono yako pale then maji yana flow kama kawaida; lazima ufungue kwa mikono yako mkuu?
     
  8. Okuberwa

    Okuberwa Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it's possible mkuu, lets wait and see.
     
  9. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Ukipepesa macho inakuaje?
    Hii ya kuistadi zaidi, kweli techo era
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    I dont think if this is going to work
     
  11. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mkuu! Hizi teknohama ni noumer, zamani Bajaj ilikua ni pikpik za walemavu lakini sasa ni usafiri wa kawaida kwa wote. Nafikiri hii kitu ni mahsusi kwa wasio na mikono lakini imeisha geuzwa, tusubiri sasa tutaletewa magongo yanayotembea yenyewe na tutaambiwa ruksa kutumia wote. Tuvute subira tuone.....
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,460
    Likes Received: 9,178
    Trophy Points: 280
    Stephen Hawking. Mwanasayansi aliyebobea na mlemavu ametengenezewa kompyuta inayomsaidia kazi zake za kila siku na inaongea kwa yeye kufikiri tu. Unaweza ku google ukamuona ulemavu wake, ubingwa wake wa sayansi na vipi kompyuta inamuwezesha.
     
  13. Atabase Agaya

    Atabase Agaya Senior Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FaizaFoxy ebu leta iyo link.
     
  14. HT

    HT JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukiptia vizuri research yako utagundua statement uliyoweka haiko accurate
     
  15. HT

    HT JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huu mfano ni tofauti kabisa na mada uliyotoa na post niliyoweka
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,460
    Likes Received: 9,178
    Trophy Points: 280
    Nani anaefanya "research"? Unanchekesha, wewe naona bado ni mwanafunzi.
     
  17. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Nakumbuka niliona CNN habari huyu jamaa Hawking kuhusu aliens, alisema watu wasijaribu kuwasiliana na hivi viumbe maana kuna uwezekano mkubwa vikawa na uwezo mkubwa wa kufikiri na wakawa mbali zaidi ki maendeleo ya teknolojia kwa hiyo wakifanikiwa kuja duniani watatutawala.
     
  18. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nadhani na wewe umekiri kuwa ni mfano. Mkuu teknologia inakua kila siku, sisi 'huku' tumekalia kuongeza wanawake na upuuzi mwingine; ukiambiwa kuwa kipanya (mouse) hakitatumika baada ya miaka kama miwili hivi, unabaki unashangaa!
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Umeambiwa just Google him ... Mbona wataka ku complicate mambo .
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kabisa, nina camera inayo ditect smile na ku shoot automatically.
     
Loading...