Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sawa lakini tuwe na subira kidogo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mzabzab, Sep 18, 2012.

  1. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    jamani wanwake ni kweli kuwa mizinga ni sehemu ya mapenzi kwa mwendo wa sasa lakini ebu ngojeni kwanza sio mizinga siku ya kwanza tuu....unapo mpiga mzinga mwanaume siku ya kwanza ni sawa na mwanaume anapo muomba demu K siku ya kwanza. so kama waja na mzinga siku ya kwanza basi nawe uwe tayari kutoa K
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nawe umeanzisha sred?
    Haya, ngoja wapiga mizinga na waomba K siku ya kwanza waje.
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ah nilipigwa mzinga na dada mmoja on our first meeting nikamuomba K akasema eti nimemkosea adabu
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he he, labda hakuwa na nauli.

    Mie siku ya kwanza kabisa ya kideti duniani, nilihongwa buku, ila sikuomba na nikakataa kataa wee lakini akanilzimisha.

    Na ilikuwa kwa ajili ya nauli ya boda boda ya baskeli.

    Those days bana!

    Niliona kama kanipa mirioni.

     
  5. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Sioni uhusiano wowote kati ya mzinga na K!!!!!! Mimi nijuavyo ukinipa money sio kuwa K ni GUARANTEED!!!! La hasha! Mizinga niipokeavyo na kuifadi mimi ni kwa kuwa wewe UMENIKUTA NANGAAAAA!(Huwez jua maybe nangarishwaaa!) Sasa ninapokupiga mzinga ni kuwa natest ability yako ya kuendelea kuniweka TOP IN TOWN, Je unamudu? Na kama nina mtu je unamzidi kwa KISU, na hata nikikubali ntafaidi zaidi au ndo afazali ya jana?
    K nikikupa coz nimejisikia sio sababu ya mizinga, naweza kula pesa na K nisikupe ukitaka kashitaki MAHAKAMANI!
    For real pipos ukweli ni kuwa MIZINGA INATEGEMEA NA UKALI NA LEVEL ZA DEMU MWENYEWE! Demu kama ana kisu kirefu na mkoko wa maana lazima ufungue wallet na kutoa kwa kukadiria bila kuhesabu! Na kama ni beki tatu yake JERO la soda NA 2000 la carolite! Ukiona huwezi VYA KUCHINJA JISEVIE VYA KUNYONGA!!! BAAAAAAAAS!
     
  6. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Aisee!!!!!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani Dr. Unashangaa mirioni??

    Ni dokta wa shahada ya uzamivu au wa kuchoma sindano.

    Kama hujui mirioni>>milioni
    mfano: 0.2mirioni=38milioni

     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,272
    Trophy Points: 280
    Haahahahaaha
    hapa umenena mtu unaomba penzi siku ya kwanza alaf unapigwa mzinga siku ya kwanza alaf una shangaa!

     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nahisi nina mtazamo wa kizamani sana!
     
  10. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Mimi ni daktari wa binadamu, nilikuwa sijui ndugu yangu pancrease....... Aisee!!!!! kiswahili kinakua kwa kasi sana
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Binafsi mwanamke akimpiga mzinga mwanaume siku ya kwanza, na mwanaume akaumbo K siku hiyo hiyo na akapewa, then nitashawishika kuwa huyo mwanamke anauaza aiseee, haiwezekani pesa ya siku ya kwanza imvue nguo mwanamke kama hana tabia za kikahaba.
    By the way, nachukizwa sana na wadada wanaotanguliza kupiga mizinga kila wanapotongozwa! Kwa nini wasiwe wavumilivu? Kwenu si wanaume hatujui wajibu wetu? Tunakereka.
    Mwandika thread naunga mkono hoja yako.
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    thread za mizinga zinaboa sasa huku jf kila siku mizinga
     
  14. b

    bizzare Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    elfu kumi unaanzisha thread ukihonga laki?ningeshangaa usiandike "k" ya fore play tayari bado tu gari ni kisu cha kuchinjia wanawake
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hahahahahahah LARA1 nakuoenda buuuuure bila hela...... Kichwa chako hicho loh.......

    Halafu mzabzab akufukuzae hakwambii toka, sometimes wanawake wanajua akikupiga mizinga ya kutosha utakimbia mwenyewe,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kazi ipo...mambo ya mirioni hayo.
     
Loading...