Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

saw dust bricks manufacturing machine-NAHITAJI!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by rakeyescarl, Mar 20, 2012.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Natanguliza heshima!
    Wakuu hivi naweza kuipata wapi hii machine(saw dust bricks manufacturing machine) hapa Tanzania?
    Naihitaji kwa sababu kuna sehemu nimekuta hizo materials hawajui wazitupe wapi?
    Hata kama ni ya kuagiza naweza kujitahidi.
    Kuna mtu ameona ilipo na inafanya kazi ?angalau naweza kwenda kumuuliza aliyenayo akanipa ujuzi wake?
    Asanteni!
    Rakey
     
  2. Mau

    Mau Senior Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mku na mimi nilikuwa na idea hiyo, ukifanikiwa nijulishe na mimi
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Una maanisha saw dust bricks kwa ajili ya kuwashia moto? soko lake wapi mkuu hizo makitu?.....sawa dust ziko nyiiiingi sana!
     
Loading...