Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauti......................... ........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dena Amsi, Mar 13, 2012.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wote......

    Hapa nazungumzia sauti kwa wanaume (Msinipige mawe)
    Napenda kupata maoni yenu may be mie nakosea
    kufikiria hivyo.......................

    Nimekuwa nikiona mwanaume mwenye sauti nzito (besi)
    huwa wanakuwa na confidence sana katika kuzungumza
    kuliko wale wenye sauti nyembamba kama ya wanawake
    huwa hata hawapendi kuzungumza sana wanaona kama
    hawaheshimiwi hivi wanakuwa hawajiamini sana kama hawa
    wenye sauti nzito (nimekutana na mmoja jana) mwenye sauti
    nyembamba alikuwa akiongea bila kujiamini kabisa.........
    Nikamuuliza mbona unanielekeza kitu huku huna confidence
    akasema huwa sipendi kuongea sana sauti yangu ina shida
    sikutaka kumuuliza sana nilijua ni shida gani anayozungumzia

    Wanaume mpo??? Hebu nipeni mauzoefu yenu tafadhali



    DA
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Uchokozi huo... Ukipigwa mie simo... Hivi hilo huwa ni tatizo au, na kama ndio huwa linasababishwa na nini?

    Kuna mmoja alikuwepo jana tbc1 kile kipindi kinachohusu mambo ya kiswahili, akiongea utamhurumia sauti ya kike.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mie na wewe nani mchokozi.........
    mie nimeuliza nataka kujua tu
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    DA watakujibu wao wenyewe mkuu.
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nawasubiri
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mi nadhani inategemeana na mtu mwenyewe,wapo wenye sauti ndogo lakini wana roho ngumu na wako wenye sauti kubwa na ni waoga pia,ila wenye sauti kubwa huwa wakiongea wanapewa attention kutokana na sauti ndo mana.
    Hivi baba wa taifa ana sauti ipi?
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hivi sauti ni proportional na mambo mengine au?
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sio uchokozi Dena, nilikuwa nimeketi na mtu akawa ananiuliza huyo ni mwanamke mwanaume? Mwanzoni nikamjibu mwanamke manake amevaa shati jeupe mikono mifupi kama blauzi ila walivosogeza kamera nkaona ana suruali na viatu vya kiume,..ikabidi nikanushe haraka kuwa sio mwanamke lol...

    Afu sasa hana sura ngumu kivile na ndevu katoa zote... Mie nawashauri wanaume wenye sauti za kike wawe wanafuga ndevu ili kutuondolea utata bana...


    DA si umeshatanguliza samahani hapo juu? Nisijetolewa kwa dirishani bure!
     
  9. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Sauti inaongeza kujiamini kwa kiasi kikubwa .
    Mwenye sauti laini kama ya kike huwa anakuwa undercomfidence kutokana na kasumba ilyojengeka kuwa wanawake ni dhaifu sana.
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sikuona hicho kipindi haya ushauri umesomeka
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Baba wa Taifa( rip ) sauti yake ilikuwa ya kawaida bana, akiwa anasisitiza jambo ndio inabadilika na kuwa nyepesi kidogo but pia huwezi kusema inafanana na ya kike...

    Kuna wanaume wana sauti ya kwanza Excellent, yaani akiongea ukafumba macho utadhani uko na mwanamke!
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mie hapo kwenye red tu ndo nimepaona
     
  13. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    vp kuhusu wanawake wenye sauti za kiume?
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wewe ngoja utolewe baru ndo utaimba yesu ni bwana
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Acha kubadilisha mada hapa ni sauti za wanaume tu
     
  16. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    za wanaume au za wanawake?
     
  17. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kama yapi?
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii sasa ni mada ingine M'one, acha kudandia gari la Dena, fungua siredi yako haraka...
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kumbe umemshtukia eeh, bora umemtoa baru lol.
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Kusoma hujui hata picha kuangalia huwezi
     
Loading...