Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauti za mabomu za tawala leo kigogo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mapanga3, Jun 9, 2012.

  1. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Sauti ya milio ya mabomu ya machozi ndiyo zinazosikika leo eneo lote la kigogo. Mabomu hayo yanafyatuli na polisi wa kuzuia ghasia yaana ffu yanalenga kuwatawanya watoto wa shule ya msingi kigogo( mkwawa ) ambao walifunga barabara ya kigogo /ubungo kufuatia ajari iliyotokea leo asubuhi ambayo ilimuhusisha mmoja wa wanafunzi wa shule hiyo aliyogongwa na gari na kuvunjika miguu. watoto hao baada ya mwenzao kugongwa waliamua kuzuia magari lkupita wakidai barabara iwekwe matuta. Hakuna gari liloruhusiwa kupita na lililopita lilipigwa kwa mawe na baadhi yao kuvunjwa vioo hivyo ikalazimu ffu kutumia mabomu ya machozi kuwatawanya watoto hao. Source ni mm mwenyewe na naripoti kutoka kwenye eneo latukio
     
  2. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante kwa taarifa.
     
  3. idete

    idete Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mabomu yamekidhiri,mpaka kwa watoto wa primary. Watoto wakikuwa siwatakuwa hawaogopi tena hayo machozi.:thumbdown:
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    policcm wamefikia hatua ya kupiga mabomu vitoto vya primary school.
     
  5. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujuze kinacho endelea huko .Asante kwa taarifa
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Japo siijui syllabus ya chuo cha polisi, lakini kama hata kuwadhibiti watoto wa shule ya msingi wanatumia mabomu ya machozi ni wazi huko chuoni kwao kuna matatizo makubwa sana kuhusu mtaala wao
     
  7. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu, em wekeni suluhisho la dharura katika hali hiyo, kituo cha polisi kina askari wanne, hao watoto wapo zaid ya 300, barabara zimefungwa na baadhi ya watu waliovunjiwa vioo vya magari yao wana hasira na hao watoto!
    Wafanyeje hao askari ktk hali hiyo tete?
     
  8. m

    mamajack JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi jamani tunaenda wapi?tunajenga taifa gani kwa watoto wetu,oneni aibu nyie wahusika,yaani kila kitu mpaka muone matatizo ndo mfanye kazi,sehemu hiyo wakati barabara inajengwa kulikuwa na umuhimu wa kuweka matuta maana watoto wa shile hupita sehemu hiyo.na hilo nalo mpaka watu waumie ndio mjue,kweli nchi hii inasikitisha.sijui haya yataisha lini,inasikitisha.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    waweke matuta
     
  10. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mamajack unaongea kwa jazba tu lkn taratibu gani zimefuatwa mpka wazuie magari? Kuna viongozi na ngazi mbalimbali za kuwasilisha malalamiko peacefully, sivyo walivyofanya!
    Kwa lengo la kurudisha ushwari haraka, naunga mkono askari wetu wachache kudhibiti hao siblings na watu wenye hasira ya folen na waliovunjiwa vioo vya magari yao!
    Jamani hayo mabom yamepozwa mno na lengo ni kuwatisha, watawanyike! hakuna atakayedhurika kwayo!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mkandaras hajakabidh barabara-maneno yao ya kila siku haya wakat NYANI WA MIKUM WANAWAWEKEA MATUTA
     
  12. m

    mamajack JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    kazi sana hii nchi..yaani mabomu mpaka school kids??
    ndo tabu ya jeshi la sasa limesheheni vijana waliokosa ajira mitaani na kukimbilia ili mradi wapate mkate wa kila siku
    kwa staili hizi taifa lafwa
     
  14. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kuwapiga watoto na mabomu ndio suluhisho la dharura!!!, kwanini kiongozi yoyote asingeenda kuongea nao na wakapata suluhisho.
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    FFU wachovu sasa darasa la 1,2,3,4,5,6 na 7 uwapige mabomu ya nini?
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    hawana maarifa mengine zaidi ya kutumia nguvu...
     
  17. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    kwa mchana huu ni shwari, watoto wote baada ya mabomu ya chozi wamekula kona na ku waacha ffu wakilandalanda mtaani. Aidha kinachoendelea hapa hakuna zaidi ya kosta zenyewe mamluki wa ccm kuelekea jangwani.
     
  18. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    2ache ushabiki vitoto vingi kama njugu i think that is solution maana wa2 2mechelewa kazini nusura nyasi ziote.
     
Loading...