Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauti ya simu yangu iko chiiini sana!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by wende, Jul 7, 2011.

  1. wende

    wende JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Salaam kwa wana JF wote!
    Ni kuwa wakati napiga simu,mpokeaji/receiver ananisikia kwa mbali/shida sana (i.e. sauti yangu inakuwa chini mno). Wakati huo mimi nakuwa namsikia vizuri sana! Inafika muda kila ninayempigia simu,lazima aniambie niongeze sauti ili anisikie vizuri. Kuna wakati fulani mpaka inakuwa kero maana natumia energy kubwa sana ili nisikike clear. Simu yenyewe ni NOKIA ya kichina. Nisaidieni jamani,nifanye nini na hichi kimeo cha kichina ili niweze kusikika vizuri kwa wote ninaowapigia?????. P/se naomba kuwasilisha.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ipige ukutani kisha ukaitupe kwenye dustbin!
     
  3. g

    gwambali JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mchina atakufanya uonekane mwenda wazimu kwa kuongea kwa sauti ya juu eti kisa usikike vizuri,

    ni heri kuwa na simu ya kawaida tu tena ya bei nafuu kuliko kuwa na simu ya kichina.
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mchina,,,,, mmmh no comenti
     
  5. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    peleka kwa fundi abadilishe hiyo mic
     
  6. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwani si ununue simu nyingine, umeng'ang'aniziwa hiyo? he!
     
  7. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kama ni Mchina angalia "expire" date yake!
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mchina hatari...atakupa uchizi.
    tafuta simu nyingine...
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Jaribu kuangalia voice effect kwanza hakikisha ipo nomal.ikigoma fuata ushauri wa hapo juu kubadili mic.
     
  10. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mh... Ushauri mwingine moyo unaweza kupoteza timing unaweza !!
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inatatizo la mic peleka kwa fundi alokaribu nawe kama upo dar tuwasiliane
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naona leo umeme mnao mkuu mana upo hewani
     
  13. wende

    wende JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thnx kwa ushauri wako. Nitanya ivo.
     
  14. wende

    wende JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sawa and thnx.
     
  15. wende

    wende JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Apo No! Siwezi kuwa na hasira za namna hiyo!
     
  16. wende

    wende JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakushukuru kwa ushauri wako,nipo mbali na Dar. Nitapeleka kwa fundi alokaribu.
     
  17. wende

    wende JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du,ata mwezi haijamaliza. alafu si unajua bongo no guarantee!
     
  18. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    dah jombi! Tanesco nawapa salute.nimejaribu kuwa natumia jenereta nayo inaua vifaa vya ofisini.
     
  19. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Jombi hapo umekwepa !
    ha! ha! ha! ha! Uwiii !!! Umegoma ushauri wa kuvunjavunja.jaama kasahau kuwa sisi wabongo hatuna tabia hiyo ya islafu.tabia yetu mtu unapo nunua simu huwa tunakuwa kama tumefunga nayo ndoa maana ikiahariba siitupi napeleka kwa fundi.housing ikibenjuka kidogo nafunga rababendi kama vp ninaibamba na supa gluu.yaani simu inakuwa na vilaka kama yale mashati ya zamani ya bahama teh!teh! Hata iharibike iwe haina network poa tu bado inafaa kusikilizia miziki. Miziki nayo ikigoma inatumika kama tochi.
     
  20. e

    erickmalz Senior Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kubadili mic ni bora utafute kamchina kengne kadogo ka nokia
     
Loading...