Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauti Ya Mwanakijiji.......kwa ambao hamuijui

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Safari_ni_Safari, Jul 5, 2012.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
  2. client3

    client3 JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Curiosity that will never kill a cat!!
     
  4. aminiusiamini

    aminiusiamini JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 2,825
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Katika watu ambao hawajui wanaongea nini ni mwanakijiji. Yeye yuko michigani, unaanza kumchambua pinda kwenye magazeti na articles. And they are most vague article of all time.
     
  5. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    bongo bana mtu kapigwa badala ya kutoa huduma ya kwanza wanakimbilia kumrekodi ili iweje sasa,???
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Una uhakika yuko michigan? Chezea hengine weye!!
     
  7. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lete Article zako tuzione mkuuu. Kuwa Michigani au Bongo si Ishu siku hizi. Kwani wewe upo Dodoma? Mbona unajua habari zote za Bunge???. Una mawazo ya kijima sana katika dunia hii ya Utandawazi.
     
  8. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli bado ni mjima, kuna wakati liliungua soko la mbuyuni moshi-mimi nilikuwepo hapo mjini lakini taarifa za kwanza nilipata toka UK!!! Hivyo kwa Teknolojia ya sasa huitaji kuwepo Kibada kujua embe ndio kwao!!
     
Loading...