Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauti ya kike inanipa kiwewe.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kuku dume, Sep 5, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jukwaa,
    Kadiri siku zinavyokwenda nakuwa dhaifu.
    Nimejitahidi sana kuepuka mahusiano mpaka pale nitakapooa.
    Kipindi kifupi kilichopita nimekuwa na wakati mgumu sana pale ninaposikia sauti ya mwanamke iwe kwenye simu au ana kwa ana. Kila nikisikia sauti 'jamaa yangu' amekuwa 'akiamka'. Nimefikiria kuvaa kanzu kuficha aibu lakini mimi ni mkristo na nikivaa kanzu watakuwa na mashaka nami ikiwa bado ni mkristo bado au nimesilimu.
    Shida pia huwa kubwa pale mwanamke yeyote anapogusa mwili wangu.
    Nifanyeje jamani kuzuia hili maana napatamani sana mbinguni na pia napenda heshima yangu iendelee kudumi katika jamii ninamoishi.
    MSAADA WAKUU.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,255
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida hiyo ukifikia balehe....
    so ondoa shaka yatapita hayo
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Unakua yataisha tuu hayo
    Kuwa busy na mambo yako na achana na kuwaza ngono muda wote The Boss heshima yako mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,255
    Trophy Points: 280
    Safi mkuu
    upoo?
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Nipo mkuu wangu tunapambana aise
    Naona hata kupambana kwenyewe bado mambo yanazidi kuwa mengi na hayamaliziki
     
  6. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Je umesoma shule ya bodi ya wavulana tu?
    Afya ni utajiri bora, tunza afya yako.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kuna mask tape, kabla hujaondoka home
    Izungushie 'henkachifu' afu uibane kwa mask tape pajani.

    Otherwise uko poa kabisa
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    uwe unanyunyuzia kidogo Mafuta ya Taa katika misosi yako...
     
  9. MMDAU

    MMDAU Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kutumia pulltable ( master bachelor ) inaweza kukusaidia au ukishindwa jaribu kuirudisha kwa mwenzake huko nyuma.
    kwani wenzako kila siku wana kwenda kwa sangoma kupandisha IC ya network ww unaona kero. siku moja utakumbuka na utataka network ila haitokuwepo
    Hivi nikweli kila msichana akiongea jamani, network yake inapanda basi ina maana hiyo dushelele yako imefikia pabaya usije uka baka mpaka sauti
     
  10. M

    Mundu JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni utoto tu, ukikua yatajiondokea masahibu hayo....
     
  11. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Una umri gani?
     
  12. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    baka,si ndio zenu nyie makuku dume
     
  13. peri

    peri JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    fanya mazoezi na jishuhulishe ili akili isiwaze ngono.
    Jiepushe na mahusiono au mazoea ya wadada yasiyo na ulazima.
    Jitunze kijana umtii mola wako. Ni wachache wa mfano wako.
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni balehe tu nadhani kadri unavyokua itaondoka..
    Ila pia wakati unatafuta tiba..jiepushe kubeba watoto wadogo hususani wakike ..
    Naona ni hatari kwa afya yako aiseee...
     
  15. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hiyo ya kutobeba watoto wa kike.
     
  16. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndiyo. nimesoma shule ya wavulana. sikupenda kusoma mchanganyiko kwa kuwa kila wakati nahofiaga kuwa na wadada pamoja.
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hii hapana mbona ataua watoto wote sasa watu8?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkuu SnowBall heshima yako. hapa nakupa hongera sana manake umesema kweli akipenda kubeba watoto atawabaka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hapa umeongea mkuu hii itasaidia!! hata wanafunzi wa boarding hufanyiwa hv ili kupunguza mihemko kama hyo!!!
     
  20. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Au aishonee kamfuko ambacho kwa juu huku anaweka lastic (mpira) na pia anashonea kamba mbili ambazo anazifunga kwenye paja (kamfuko kanakuwa kamelalia paja)
     
Loading...