Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauti ya dr wilbroad slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kimilidzo, Feb 23, 2011.

  1. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Sisi wakazi wa vijijini tulikuwa tumemiss sana sauti ya Rais wetu wa moyoni, ambaye akituamuru tuingie mtaani kama Misri na Algeria tunaenda mara moja bila kupinga, Dr Slaa (PhD). Hatimaye jana kupitia luninga ya ITV tumeisikia kutoka mahakamani Arusha. Watu walizizima kwa furaha pale kilabuni tulipokuwa tunaangalia luninga kwa kulipia kutokana na ukosefu wa umeme. Sauti ya Rais wa mioyoni mwetu imekonga nyoyo zetu na tunatamani kesi iwe inasikilizwa kila siku ili tuwe tunamsikia mara kwa mara. Sauti ambayo inaweza kumtoa nyoka pangoni. Tumefarijika kusikia kuwa Rais atatutembelea kwa maandamano kuanzia keshokutwa na atafika hadi wilayani. tunasema Karibu sana Rais wetu mpendwa Dr Slaa (PhD) na Dowans ya JK hailipwi ng'ooooooo
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    du kwa kweli Dr. Slaa nampenda sio siri, kwanza ana akili ya kuchambua mambo na anafaa kuwa rais kwa kuwa alionesha kiwango kikubwa cha uelewa wa matatizo ya wananchi na jinsi ya ufumbuzi wa hayo matatizo. Alimpita Kikwete mara 2000 kwa uelewa na kujibu hoja.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    respects to Dr!
     
  4. MIAMIA.

    MIAMIA. JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndiyo! ndiyo! ndiyo! sina shaka nae...NAMUAMINI.
     
  5. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Heshima kwa Dr wa kweli.
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dr anajua nini watanzania wanataka na si kama viongozi wengine tulionao,heshima kwa Dr wa ukweli
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,507
    Likes Received: 2,514
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Akizungumza nje ya Viwanja vya Mahakama Kuu Kanda ya Arusha jana, Katibu Mkuu wa Chadema, Dk Willibrod Slaa, aliwaambia mamia ya wafuasi wa chama hicho baada ya kesi inayomkabili yeye na wafuasi wengine kuahirishwa, akisema katika maandamano hayo pia watazungumzia mauaji wa Arusha.

    "Tunawashukuru sana kwa kuja mahakamani kutuunga mkono. Kama tulivyoahidi, yale maandamano ya nchi nzima yataanza Mwanza kesho kutwa (kesho) na baada ya hapo tutaenda mikoa mingine ya Kanda ya Ziwa,"alisema Dk Slaa.

    Dk Slaa alisema baada ya kumaliza Mkoa wa Mwanza watakwenda katika mikoa ya Mara, Shinyanga na Kagera huku akibainisha kuwa watakaa Kanda ya Ziwa kwa siku 10.
     
  8. M

    Msharika JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ninajisikia mnyonge kutawaliwa na rais asie chagua langu
     
  9. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,346
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    I salute u dr.
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Go Rais watu wa Tanganyika ukombozi wa Tanganyika unakaribia
     
  11. Mtoto mzuri

    Mtoto mzuri Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dar lini jamani na mimi nijoin hayo maandamano....kama wataniua waniue tu...kama walivozoea kupiga watu wasio hatia risasi za moto
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,901
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    aluta continua!
     
  13. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aluta continua. Hapa sasa mnaongea nimefurahia sana mipango hii kama mnahitaji rasilimali bunini njia ya kuwachagia kama ile ya mpesa au sms za kulipia kwa kuandika chadema kama bado inatumika
     
  14. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    viva forever slaaa
     
  15. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    JK asipokuwa makini, na asipoacha usanii ataondoka madarakani kabla ya muda wake kuisha. Asimwonee Dr. Slaa tumaini jipya kwa watanzania.
     
  16. peck

    peck JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dr Hata makada wanamkukubali ila uccm umewazidi uwezo, Dowans hawastahili malipo tutaandama mpaka kieleweke.
     
  17. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    to me he's more than a hero
     
  18. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilidhani ni mimi tu niliyefurahi kusikia sauti,nilimsikia akisema "polisi tumieni akili za kuzaliwa" baada ya polisi kuwafurumushia wananchi,raia wema waliotoka kusikiliza kesi dhidi ya viongozi na wanachama wa CHADEMA
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwanin jana waliwapga mabomu?andengenye ameshatoa tamko?
     
  20. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyie nadhani mnapenda hata ush*zi na mik*jo ya huyo. Blind supporters!
     
Loading...