Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauti nzuri!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chriss brown, Jan 12, 2012.

  1. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sauti ni kivutio kikubwa katika mapenzi jamani?.napenda kumpigia galfnd wangu simu,akiongea tu nafurahi,is it kweli sauti inaweza kumnasa mtu akakupenda.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ilivyo sura nayo ni kivutii kingine.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Biologically sauti ni kichocheo chenye mvuto sio kwako tu kutoka kwake! Hata sauti yako kwake ina chocheo pia! Na hii si kwa utashi wetu! Ni kwa utashi wa alietutengeneza katika difference gendar.
     
  4. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kuna sauti za kumtoa nyoka pangoni..Niliangea na customer care wa mtandao fulani wa simu mpaka leo ctaisahau ile sauti nyororo na tamu.
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndio ni kivutio kikubwa...kikitumika vizuri kwa mahaba...!
     
  6. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thax lizzy
     
  7. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuh!kumbe kweli..basi my gal natakaga aongee tuu,mpaka anashangaa..kumbe nimetekwa teh teh
     
  8. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank u
     
  9. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madada wengi wanapenda mabas ya men,while us twapenda sauti nyororo..akiongea tu,hutaman kukata kama ni simu.
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Lizzy ! Unasema sura ? Mi nakupinga ! Kuna jamaa alikua anaogelea akawa amezama majini mwili wote akabakiza kichwa tu nje ya maji, kutokana na sura yake ilivyokua nzito na mbaya waliokua wakija kuchota maji wakawa wanaogopa kuchota maji wakidhania wamemuona Kiboko ! Nambie hiyo face kama utakutana nayo kutwa x 3 !
     
  11. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu pigia mstari kabisa!!! Wangu pamoja na vigezo vingine vyote kuwa sawa... Sauti yake ni mwisho wa maneno kwangu! Na uzuri harembi wala nini, yeye yake ilisharembwa naturally!!! Yaani akiongea majoka yote yanatoka mapangoni kwa hiari!!! Kuna watu wamejaaliwa sauti jamani acheni tu...
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sauti kwa kweli inaeza pia kukufanya utengeneze picha kichwani kwako kama ni ya mtu ambaye hujawahi kumuona....kwamba yukoje anafananaje anaendana na sauti yake au ndo kama hivo tena
     
  13. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu acha tu,utashangaa anakuuliza dear,umeelewa nlichokuambia?.Mzee mzima unasema embu rudia tena kidogo..duuh..
     
  14. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli usemalo mkuu
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Other things kept constant,
    Sauti Nzuri Sura Mbaya v/s
    Sura Nzuri Sauti Mbaya utachagua nini???
     
  16. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna wengine wamejaaliwa vyote mkuu,saut,uzuri,kila kitu.@Mi cna la kuchagua hapo,coz am talkin da reality about my gal..
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hebu toka Unga ltd njoo huku Kwa Nicky Pub....tusherehekee Mapinduzi ya Pweza Zanzibar
     
  18. marida

    marida Senior Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna sauti na kisauti,sijui umebase wapi?
     
  19. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naongelea sauti,siyo kisauti kikali,mpaka kinaboa.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu tu sura, sauti,umbo ni vivutio haina maana kila mtu anavyo vinavyovutia wengine. Kuna wadada wana sauti nzito mpaka wanaume wengine hawawataki, kuna wakaka wana sauti na sura laini kiasi kwamba hata mi siwataki.
     
Loading...