Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauti: Mahojiano na Sheikh Khalid Azani – Muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdulahsaf, Feb 29, 2012.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=1][/h]Written by administrator // 28/02/2012 // Sauti // 11 Comments

    [​IMG]
    Ally Saleh,
    Jumuia kubwa kabisa za kiislamu huko zanzibar ile ya UAMSHO na ya MAIMAMU zimekuwa zikiingia mitaani kutoa elimu ya uraia kuwatayarisha watu kwa ajili ya mjadala wa taifa wa katiba ambao utaanza karibuni lakini kumekuwa na lawama kadhaa dhidi yao. moja ni kwamba wanatumia kukwaa la dini kuwashawishi wazanzibari wakatae muungano kwa karata ya dini lakini pili wanahamasisha wazanzibari wasihudhurie vikao vya tume ya katiba itapokuja Zanzibar, jumuia za UAMSHO na maimamu zinakana kufanya hivyo lakini hazikuficha msimamo wao kuwa zinawataka wazanzibari wote waukatae muungano na wadai kuvunjika ili irudi jamhuri ya watu wa Zanzibar.
    Mwandishi wetu Ally Saleh amezungumza na Sheikh Khalid Azani wa jumuia ya uamsho kuhusu mihadhara yao hiyo na kwanza kumuuliza wanawambia nini waislamu wanahudhuria mihadhara yao?

    bonyeza hapa
    Sauti:Mahojiano na Sheikh Khalid Azani – Muungano | Mzalendo.net
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndugu zangu hizi choko choko mtaacha lini ?
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    wakiwa huru
     
  4. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,711
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Baada ya kulizwa watu wa Pande mbili za nchi husika Tanganyika na Zanzibar ,ikiwa upande moja utakaata Muungano basi sio zambi .Muungano ni ridhaa ya watu wenyewe sio chana. sasa jee chokochoko ipo wapi hapo ndugu yangu?.

    Pilau sio chakula kizuri kwa watu wote wenginehupenda Nguna (Ugali wala huwezi ku walazimicha kuwa Pilau ni bora).
     
  5. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,711
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    By the way hii itafunguwa milango kurudisha Tanganyika yenu musemayo ccm wameiuwa na Zanzibar ikaweko?
     
Loading...