Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauti:Mahojiano na Mkuu wa kamati ya Nidhamu ya CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, Dec 29, 2011.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,718
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Multimedia - DW-WORLD.DE


    [h=1][/h]Amina Abubakar anazungumza na Mkuu wa Idara ya Nidhamu na Maadili ya CUF, Abdul Kambaya, juu ya kilichotokea na kitakachotokea hapo baadaye katika sakata la Mbunge Hamad Rashid.

    chanzo:dw-swahili
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    anasemaje sasa manake sio kila mtu ana acceSS na radio wala tv saiv.toa habari kamili
     
  3. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi anavyoongea huyo jamaa, ni dhahiri hiyo tarehe 30 wanakwenda kuridhia kile kilichoamuliwa na maalim Seif ambacho ni kumfukuza Rashid. Sioni kama CUF itabaki salama baada ya vurugu hizi.
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Dah! kumbe jamaa aliingia halafu akasikilizia upepo unapovumia akaamua kutoka kiaina kuogopa rungu la kichaa
     
Loading...