Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauti kwenye LED TV

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kitty Galore, Sep 5, 2012.

  1. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Heshima wakuu,
    Ninaomba msaada kwa anayejua kurudisha sauti kwenye Samsung Led TV, nikiongeza sauti inatokea alama ya headphone wakati sijaweka headphones.
    Shukrani sana
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wakuu, hakuna anaefahamu?
     
  3. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Chomeka headphones pengine utapata option ya ku disable headphone. Then sauti itarudi. Niliwahi kupata tatizo hilo kwenye simu ambapo internal microphone iliacha kufanya kazi, alama ya heaphone ikawa kwenye screen,nikali solve kwa njia hiyo.
     
  4. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,423
    Likes Received: 2,274
    Trophy Points: 280
    Je kuna mtu aliwahi kuingiza an oversized headphone plug kwenye TV yako bila kukwambia? Kwa kawaida switch ya socket ya TV au any audiovisual system ianapaswa kuwa NORMALLY CLOSED at all TIMES, inafunguka tu unapoweka plug ya saizi sahii, ukifanya kosa ukaweka an oversized plug kuna uwezekano mkubwa kwamba unapotoa plug switch inashindwa to close i.e inabaki hiko open hivyo ku-disconnect circuit ya kwenda kwenye speaker, kumbuka unapoweka headphone speaker zinakuwa disconnected - hivyo kwenye OSD itaonyesha kana kwamba umeweka headphone wakati si kweli hilo kama nilivyosema litakufanya kukosa sauti kwenye spika.

    Hivyo nakushauri ujaribu kuangalia kama hiyo switch ime-make au hiko open. Ndio hilo MKUU - Goodluck.
     
  5. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    asante mkuu, hiyo switch naiangalia kwa wapi?
     
  6. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,423
    Likes Received: 2,274
    Trophy Points: 280
    Ah, Hebu angalia headphone plug yako kwanza - ukiangalia kwa umakini utaona kwamba plug imetengwa sehemu mbili inagawa kwa macho inaonekana kama nikachuma kamoja karefu tu, lakini utaona katikati au mbele kidogo kuna plastic ring imetenganisha conductors hizo i.e ni waya mbili zinazo pita ndani kwa ndani kwenye conductors hizo ambazo ziko cylindrical. Hapo naeleza Headphone socket ilivyo - hiyo haina tatizo

    Sasa kwa kijibu swali lako, mtafute mtu mweledi akafungue TV yako, achunguze tundu unalo ingiza headphone ahakikishe kakibati kadogo kanagusana na ground ya socket hiyo, kawe kanaopen unapo ingiza headphone - ukitoa headphone kagusane na ground i.e return wire. kama kanabaki open mwambia aka-prise up kagusane na ground in other words kakae kako normally closed sijuhi naweza kueleza kivipi in swahili. Please let me know kama ujanielewa.

    Ila ujasema kama plug ni hii ya kawaida au USB? hapa nazungumzia plug za kawaida.
     
  7. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    asante mkuu Bukyanagandi, niliweza kutatua tatizo kwa ku unplug system nzima, niliporudishia tatizo likawa limekwisha. Na kosa nililofanya ni kuweka cable sehemu ya headphone ndio maana ikastuck. asante sana mkuu kwa ushauri wako ulioenda shule
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Jamani mi nina Benq LCD nikiwekadvd inakuwa haina rangi,nifanyeje,kwenye tv ni mambo mswano
     
Loading...