Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauti: Jeshi la police wakataa mauwaji,wananchi wailaumu serikali.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHIBUU, Oct 29, 2012.

  1. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,689
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sikiliza radio ujerumani ya kiswahili,utaona kamanda anavyo jizonga zonga.
    Kamanda ajitetea AUDIO | DW.DE
    Wananchi pamoja na baba mzazi alie uliwa kijana wake na jeshi la police AUDIO | DW.DE
     
Loading...