Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sauti inapotea

Discussion in 'JF Doctor' started by pico, Jan 22, 2011.

  1. p

    pico New Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salama wakubwa na wadogo
    mimi jamani nina tatizo moja...sauti yangu inakua ya kukwaruza sana nikiongoea natumia nguvu sana nakua nachoka.Mpaka sasa nina mwezi mmoja....Naomba msaada wenu...
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama wewe ni kijana, una umri wa miaka mingapi?
     
  3. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Oooh! Pole sana!
    Wahi kwa wataalamu wa Masikio na Koo (ENT specialists).
    Utakuwa na matatizo katika hiyo system.
    Wahi, usichelewe.
    Kama ulikuwa unavuta sigara hiyo inaweza kuwa Laryngeal carcinoma (Saratani ya koo).
    Wahi hospitali.
     
  4. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndugu wahi hospitali kitu kinachokuja abila kujua chanzo nni vizuri ukiwahi. ungekuwa una mafua yaliombatana na kikohozi ningezeseama ni kwa bababu hiyo. lakini kama sio mafua yaliombatana na kikohosi basi utakuwa na tatizo wahi bila kuchelewa.
     
Loading...