Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauti Huru: Kundi la Mbowe Lapanga Kummaliza Dr.Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tatanyengo, Sep 26, 2012.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni kwamba leo asubuhi nikiwa safarini mjini Dodoma nimesikia mapitio ya magazeti katika redio moja inayoitwa Impact FM, kichwa cha habari cha gazeti liitwalo Sauti Huru kimesomeka hivi 'Maskini Dr.Slaa, kundi la Mbowe lapanga Kummaliza, yumo Lema'.

    Habari hiyo itakuwa imewashtua wanachama, wapenzi na watanzania wanaopenda mabadiliko. Hivyo naomba viongozi wa CHADEMA wasikubali kugawanywa na maadui wao kisiasa kwani CHADEMA kwasasa kinaonekana kuwa ni tegemeo la wanyonge.

    Pengine hiyo ni mojawapo ya harakati za kutaka kukidhoofisha Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA). Ikumbukwe kwamba tangu mfumo wa vyama vingi uanze nchini, kila chama cha upinzani kinachoonekana kuwa na nguvu za kisiasa hutafutiwa mbinu za kukidoofisha.
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Sauti Huru
    sound like UHURU, hivyo wako kazini hakuna atakayewasilkiliza
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    tendwa toa kauli
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hicho ni kichwa cha habari tu....contents umesoma?
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kundi gani hilo la Mbiowe? Dr Slaa na Mbowe sii ni kundi moja?
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna magazeti mengine wala huwa sina haja hata kuyasoma yaani yamekaa kimagumashi tu,jamani kuna yeyote ambaye amewahi nunua gazeti hili?Maana ndio kwanza nalisikia leo.
     
  7. m

    malaka JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii ndio style ya kushindwa kuangusha ukuta kwa ngumi. Du inatia raha kuona mtu anahangaika na hana pa kutokea!!
     
  8. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    They wish that to happen!
     
  9. m

    massai JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Makundi yapo sisiemu.! Chademja hatuna makundi,upumbavu wenu wakifisadi pelekeni huko kwa jeykey na magamba wenzake.
     
  10. M

    Miruko Senior Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bado unalisikiliza hili gazeti? Hili lengo lake kwa Chadema sawa na Hoja, Fuatilia habari zao hutapara shida.
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mleta mada umeeleza like unaitakia mema cdm lakini wapi.THAT SHIT PEPA 'Z write nothing.hilo sio gazeti na mara nyingi hutumika kudevide and rule method,ndo wanayoitaka.
     
  12. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,143
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    Duh CHADEMA sasa wameanza maskini Slaa!! wamekuweka kama chambo.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Sisiemu kwa uzushi hamjambo
     
  14. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Siamini Mbowe atakuwa mjinga kiasi hicho. Slaa amechangia kwa kiwango kikubwa sana uhai wa chadema uliopo sasa na unaoendelea.kama kweli, hayo makundi ni pandikizi tu. CDM wanapaswa kuwa macho sana wakati huu kuliko kipindi kingine chochote kilichopita, kwani mgonjwa wetu mahututi ccm hawezi kuona ustawi wa CDM unaendelea kunoga. Watatumia kila njia ukiwamo uchawi, vyombo vya dola na mapandikizi kisiasa. Ole wenu CDM msipofungua macho na masikio yenu kila dakika na kujihami kwa busara na ukomavu wa uvumilivu. Vifo vya panzi ni furaha ya kunguru mgonjwa.
     
  15. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Subirini....kisa cha Fisi na MKono kudondoka......
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama ccm wanachafuana wao kwa wao ndio itakua cdm...ugomvi na kutoelewana katika vyama ni jambo la kawaida...
     
  17. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwani si wanasema Slaa na Mbowe wako kundi moja? Ukiwa mwongo uwe na kumbukumbu
     
  18. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hayo ni magazeti ndugu yangu!
     
  19. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    hili swala lipo mahakamani, halipaswi kuzungumzwa hapa.
     
  20. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,433
    Trophy Points: 280
    RADIO:IMPACT FM

    GAZETI:SAUTI HURU
    Hayo ni yako chadema ipo mmoja mtatumia kila mbinu haitagawanyika kamwe! mbinu zilizotumika NCCR,na CUF tunazijua kamwe hamuwezi kuzitumia kwa chadema!never divide and rule haiwezekani kwa peoples power!!!!!!!!!
     
Loading...