Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SAUTI HURU: "CUF yaingia kwa kishindo, yazoa 3,000 wa CHADEMA Arusha!"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, Oct 3, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia kichwa cha habari hapo juu utagundua kuwa unachoenda kukipata si cha kweli na kimejaa uongo ndani yake. Heading hiyo iko kwenye gazeti la sauti huru.

    Sauti huru nila kada wa ccm lakini hapa linatumika kujenga uongo wa mchana kweupe! Labda mlioko Arusha mumsaidie muandishi kumuambia ukweli.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    hao wanaohamia cuf wana akili timamu kweli? Wanategemea kuchukua nchi ya nani? Kwa lipi hasa jipya ambalo cuf wamefanya? Weka picha zao basi au mlisahau kamera zenu visiwani
     
  3. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cuf wahangaike tu! Uchaguzi wa mwisho ulikua cdm buku 56 ccm buku 37 taslim. Endeleeni ku-edit photos na kuandika titles za magazeti.
     
  4. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sauti Huru=Kiwanda cha uongo
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Gazeti huru ni hovyo tu na habari zao, CUF na CCM ni sawa na pete na kidole.
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ni kweli wale walio watoa buguruni na kuwasafirisha mpaka arusha
     
  7. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Haiwezekani kwa maelezo hayo. Huo ni uongo mkubwa.
     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Hilo gazeti ni noma. CUF wenyewe kwenye risala yao kwa Sultan walisema wamepata wanachama 100 na hao wanachama 3000 waliwapatia wapi? make kwenye mkutano sijaona mtu akirudisha kadi
     
  9. c

    chama JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ahaa haaa mgosi watafuta habari za ukweli za CUF ndani JF? ni sawa kusema bahari ya Hindi imepita imepita Mashewa!

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    jamani mkutano wenyewe ukitoa watu walioletwa na mabasi kutoka Dar na Morogoro hawakuzidi 100 Na hata ukijumlisha waliotoka Dar na Moro na watu wa Arusha kwa pamoja hawakuzidi 700 sasa hao 3000 wanatoka wapi? au waliimanisha watatu kama ni watatu ni kweli na majina nawafahamu..
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    jiulize tu hao mia wametoka wapi?
     
  12. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    jamaa aliona asipoandika neno chadema gazeti halitauzika ....wacha wajifurahishe
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi ni vigazeti vya hovyo hovyo kabisa - Samuel Sitta
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    morogoro mkuu
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    Hili gazeti la hovyo sana...
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wametumia enlarged scale ya 1000:1 (ukitaka kujua namba halisi iliyotajwa unagawanya kwa buku). Walipata wanachama watatu, so wakitumia hiyo scale wanapata 3000, ila sijui kama imani yao ni kuwa enlarged scale itageuka true scale!
     
  17. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kiwanda cha uongo at work
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Hahahaha unajua kuna vitu vingine ni vichekecho sana! Yan hata wananchi walio udhuria mkutano wa Cuf hawafiki 3000

    Kwakweli hivi ni vichekesho kutoka kwa gazeti hilo!
     
  19. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,749
    Trophy Points: 280
    Itabidi Mtatiro aje hapa atueleze kama mpinzani wa CUF ni CDM ambayo bado haijakamata dola na sio CCM iliyokamata dola. Kumpinga mpinzani mwenzio na kumuacha aliyekamata dola, hata kama ni mumeo, ni uendawazimu wa hali ya juu. Sidhani kama kuna mwananchi atajiunga na chama kisicho na malengo ya kuchukua dola bali lengo ni kulinda ndoa akina Maalim Seif waendelee kula bata SUK huku wana Tandahimba wamedhulumiwa fedha za korosho na serikali ya mume wa chama chao
     
  20. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wendawazimu hao!
     
Loading...