Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
  1. k

    kibaha lukundo Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa kweli hawataki utani, A yao inaanzia 80, manaoenda pale kusoma mjue pale ni kama seminari maaskofu hawataki utani
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,241
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Safi sana...
    Wao wanachoma makanisa ss tunakuza elim yetu iwe bora...shame on them..
     
  3. h

    hamsinij JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Saut si chuo, ni dangulo la malaya tu. **** hadi 150? Hatari kubwa
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Utakuwa umerukwa akili siyo bure
     
  5. h

    hamsinij JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nenda malimbe ukayaone
     
  6. S

    Sukula JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    I like sn SAUT,grade ziko juu lakn pia ht ufundishaji wao ni mzuri na ada ni ya kawaida sn nilisoma pale na nilifaulu vzr,haya mengine sijui ya tabia mbaya ni ya kawaida kwenye mikusanyiko ya watu kwsbb watu wametoka sehemu mbalimbali na kila mtu ana malezi yake,ht hivyo hz dysfunction zina positive contribution ktk jamii,assume kama wote tungekuwa tunabehave on the same manner hali ingekuwaje! sociologically,tunaamini ht hz tabia za ovyo zina mchango mkubwa sn ktk jamii kwani zinaifanya jamii ichangamke. Kama nimekosea wanasosholojia wenzangu watanisaidia.
     
  7. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    SAKULA; Chuku 5 kwanza mwana! hapo umesema ukweee ukweli mtupu

     
  8. k

    kibaha lukundo Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa wana mpango wa kuwa na matawi kila mkoa. hivi MUM mbona hakuna hata kijitawi sehemu yoyote
     
Loading...