Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saut ni kama arusha chuo umegeuka chadema

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by meba, May 20, 2012.

  1. meba

    meba Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Leo katika chuo kikuu cha st.Augustine kulikuwa na final ya kombe la FAWASCO ambapo nilishangaa watu wote wanashangilia kwa kunyoosha vidole viwili juu muda wote hakuna hata mmoja alienda kinyume wengine badala ya kusema education oyeee...walikuwa wanakosea na kusema CHADEMA oyeee...kweli chd inapendwa sana. Hali kama hii hua naona kule Arusha kweli watu wote wa saut walishudia hali kama hii
     
  2. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mkuu vyuo vikuu vyote vya serikali na private hali ndo hiyo. look at it as a situation that guarantees a bright prospect for CDM and a necessary fateful tragedy for CCM.

    VIVA M4C!
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu jaribuni kutumia muda mwingi ktk masomo, siasa za Bongo PASUA KICHWA!
     
  4. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo ni trela tuuuu, picha kamili mbado.
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mambo yasiyo na maana katika dunia hii iliyojichokea ndiyo yanayopewa nafasi na binadamu wengi. Mfano mpira, siasa, ulevi, uzinzi n.k. Huku watu wakisahau juu ya Ufalme wa Mbinguni. Kama Chadema itawafikisha mbinguni, komaeni nayo.
     
  6. t

    tarizle Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    unafiki mtupu kwasababu tuliokuwepo uwanjani hatukuliona hilo.
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu meba umedanganya kumbe? Soma hapa chini kwa mkuu tarizle.

     
Loading...